Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Majimarefu, Nundu wapigwa mweleka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgomba101, Oct 5, 2012.

  1. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    ALIYEKUWA Waziri wa Uchukuzi na Mbunge wa Jimbo la Tanga, Omari Nundu, amebwagwa kwenye kinyang’anyiro cha ujumbe wa Halmashauri Kuu ya CCM (NEC). Katika uchaguzi huo, Nundu aliambulia kura 127 kati ya kura 1,175 zilizopigwa.

    Nundu ameangushwa na mpinzani wake mkubwa wa siasa, ambaye aliwahi kuwa Meya wa Jiji la Tanga, Salim Kassim Kisauji, aliyeshinda kwa kupata kura 514. Kura hizo, zilipigwa mara mbili, baada ya awamu ya kwanza kukaribiana kwa karibu na Saumu Bendera, aliyepigiwa kura 446.


    KOROGWE VIJIJINI

    Habari kutoka Korogwe Vijijini, zinasema, Mbunge wa jimbo hilo, Stephen Ngonyani maarufu (Profesa Majimarefu), ameangukia pua, baada ya kushindwa na mpinzani wake, mchumi Dk. Edmund Mndolwa.
     
  2. Daudi Safari

    Daudi Safari Verified User

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Washindi watakuwa wa kambi gani mkuu? Maana kambi ya Lowassa inasikika ndiyo yenye nyota ya ushindi!
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Itakua vipi sasa hadi hapo; mi naona ni bora wakahamie tu CHAUMA sasa.
     
  4. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Profesa wa uchawi kwishney!! Profesa wa CCM ni standard 7! Uchawi haujamsaidia?? Teh teh teh
     
  5. M

    Mr jokes and serious Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napita 2
     
  6. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kama walienda kwa mwendo wa Hanang kwa Nagu (Tsh 100,000 kwa kila mjumbe) sasa washindi wajiandae kulipa madeni si kuwatumikia wananchi kwa sababu ushindi wao ulitegemea pesa na siyo sera na utumishi. 100,000/= @ wajumbe 1000 = 100,000,000. Bado hujaweka gharama nyingine za kampeni.
     
  7. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Vipi prof hakupiga manyanga apite?
     
  8. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Korogwe vijijini wamepiga hatua, ni aibu kwa mtu aliyefeli darasa la 7 kuwa professor
     
  9. amu

    amu JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Sasa ndo maana siaminigi waganga
    huyu si ni mganga au amestaafu uganga?
    Inaelekea ugonjwa wake hauna tibu za kijadi loo
     
  10. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mheshimiwa nundu cjui yuko katika hal gan sasa, coz nakumbuka alivyokuwa akijibu hoja kutetea kununua ndege chakavu povu lilimtoka kwel, xaxa kupigwa chin kwenye nec yao cpat picha povu lake
     
Loading...