Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof.Majimarefu avamia kambi ya CDM leganga Arumeru na kusababisha tafrani

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by kinganola, Mar 20, 2012.

  1. kinganola

    kinganola Senior Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali isiyokuwa ya kawaida,mbunge wa korogwe vijijini prof Majimarefu siku ya leo trh 20March,alikuja mahali CDM walipoweka kambi panapo julikana kama Elephant logde maeneo ya leganga na kuzua tafrani kwa wakereketwa wa CDM.

    Awali Mbunge huyo alifika hapo na kuingia hotel iliyo oposite na kuomba akaitiwe mgombea ubunge wa CDM Bw J.Nassari.

    Kabla Nas hajaja alikuwa kesha onana na kusalimiana na wabunge wengine. Nas alipata ujumbe kuwa anamgeni wake. Alipofika hapo alihamaki kuona ni Prof Majimarefu na kwakuwa hakuwa na apointment nae yeyote alihamaki na kumuuliza anamtafutia nini. Ghafla pakazuka zogo patashika nguo kuchanika na Prof akaondoka na kuelekea kusikojulikana...

    Nawasilisha...
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Duh,sjaipata hiyo ngoja nifuatilie mkuu ahsante kwa Taarifa
     
  3. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,154
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Ama kweli magamba wamepatikana, mpaka wanamleta huyo mchawi? Doh!!! CDM kuweni makini.
     
  4. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maghamba pamoja na ndumba hawawezi kufua dafu Arumeru
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nassari ita wachungaji wote Arumeru wakufanyie maombi haraka, na hapo ulipokutana naye huyo bwana wachungaji wakapafanyie maombi. Huyo Prof ni mtaalama na mambo mengine kabisa. Hatakiwi Meru, atakausha mazao ya watu!
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    yewomi MCHAWI HUYO KATUMWA
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ukiona mchawi kawa mbunge, then ujue kabisa wananchi wako desperate
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Prof. Majimarefu ni mweupe kabisa katika tasnia ya uganga amebaki jina tu. Labda kama alitaka kuleta athari ya kisaikolojia tu kwa Nasari.

    Pamoja na hayo nashauri panel nzima ya ulinzi ya mgombea kuwa na utaratibu maalumu wa kuhoji wageni wanaotakana kuonana na Nassari ili kuepuka maafa yanaweza kutokea siku za usoni.
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hebu fuatilia utujuze, ukiripoti kutoka Arumeru ni wewe mgeniwetu tehe tehe.
     
  10. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kwa jina la yesu toka pepo mchafu maji marefu kwa mpendwa wetu nassary. Amen. Tulianza na mungu na tutamaliza na mungu.
     
  11. Eric Cartman

    Eric Cartman JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,050
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Maana wakati mwingine hata siku yako binafsi kama ilikuwa miserable kuna post zingine inabidi ucheke na vioja za chaguzi zetu.
     
  12. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huyu mwanga jamani mkeemeni kwa jina la Yesu
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu usihangaike kutafuta habari huyo ni mshenzi amejiamulia kupost thread zisizo na ukweli, lipo moja kalianzisha kuhusu Sendeka.
    Bangi mbaya sana
     
  14. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,578
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Huyo mshirikina alienda kikazi maana ccm wamezoea ndumba.Hata hivyo kama mzee wa Rula alivyoshauri ni vema Nassari kwa sasa akawa na utaratibu wa kuonana na wageni isiwe ovyo ovyo kama alivyoenda!He also need hard prayer,wakiwa na uchawi yeye awe na Yesu
     
  15. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Acha hizo mie huwa nafanya kwanza utafiti
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Soma btn lines, nimekwambia fuatilia ili utujuze na mwisho nikaweka kibwagizo chako ulichokuja nacho kwenye uzi fulani sasa shida ikuwapi hapo mkuu.

    Ninajua ni mtu ambaye upo detailed kidogo ndiyo maana nikasema fuatilia au kil kitu research tu?
     
  17. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa ktk mji wa Korogwe anaabudiwa acha.. Jimbo lile hakushinda kwa sera bali wananchi walimchagua kwa kuhofia kufanyiwa kitu mbaya na huyo PANGA LA SHABA endapo asingeshinda...
     
  18. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kesha mtupia majini huyo'aende naijeria kwa nabii joshua yakatolewe chap chap
     
  19. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kweli CDM mnaongoza kwa udini! Kila kitu,kwa jina la .... Acheni hizo!
     
  20. EPA TZ

    EPA TZ Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi pia nipo Arumeru na nilikuwa eneo la tukio, huyu jamaa itakuwa akikuwa na lake jambo; Nassari alimhoji "umekuja kufanya nn hapa? kama n kuloga mm huniwezi sababu nimeokoa" yeye akacheka Nassari akamwambia "toka hapa maana CCM hamna wema na ingekuwa mm ndo nimekuja kwenye ngome ya CCM kama ww ulivofanya nisingetoka salama so nakuomba tokaaaaaaaaaa" eti huyo mwanga sasa ndo kaenda kusema ametishiwa maisha na Nassari:A S 13: wakati sio kweli
     
Loading...