Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

prof maji marefu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by MARASA YOKOHAMA, Apr 6, 2011.

  1. M

    MARASA YOKOHAMA New Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa jinsi huyu mbunge alivyochangia hoja bungeni, nashindwa kuamini kura alipataje! Au wanaume nao wana viti maalum????
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha kasema eti alichukuwa amepanga kuzungumza eti tayari wasemaji wa mwanzo wamekisema so hana cha kusema "wamemfilisi" kweli huyu mganga ni wa kiti maalum
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Tuweni wazi na wakweli,viongozi wengi wa CCM hawana uwezo wa kujenga hoja....Maji Marefu ni baadhi wa wabunge wengi ambao ni wadhaifu kwenye kujenga hoja na kuzungumza kama kiongozi.....Angalia vijana kama Godbless Lema,Sugu mwenyewe anajenga hoja kwa umakini,John Mnyika nk....hawa ni baadhi ya watu makini toka CDM ambao unapowasikiliza utagundua jambo kwenye kujenga hoja.....
     
  4. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,001
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Ndivyo tulivyoamua kulingana na katiba yetu tuliyotungiwa. Tusishangae. Wakati leo hii hata mhudumu wa ofisi anatakiwa kuwa na elimu ya kidato cha nne, viongozi wa kuchaguliwa wanatakiwa kujua kusoma na kuandika tu. Tusimshangae. Huo ndio umakini watu.
     
  5. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Majimarefu hata hajui kuwa kile kiwanda cha mkumbala [TEMBO CHIPBOARDS] kilitaifishwa zamani na sasa ni mali ya watu binafsi!! Bado anazungumzia habari ya mamlaka ya mkonge hana habari kuwa wakina Shamte wamekwishagawana mashamba!! Wabunge wa kijani ni vilaza kweli kweli!!
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Marehemu Remy Ongala alishaimba zamani,ila binadamu hatusikilizagi na kuelewa.UBAYA TUMEUKARIBISHA WENYEWE,wewe unajua huyu ni fundi viatu eti unamchagua kuwa mwenyekiti wa CCM,katiba ya chama anajua, hajui........... matokeo yake?Profesa Maji Marefu...
     
  7. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wajenga hoja wapo cdm na wapiga porojo (makamba, hiza, msabaha, shigela, kikwete, ridhiwan, salma, ...) wapo chama cha majambozi!
     
  8. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Kitu darasa la saba B (Vll B)
     
  9. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    teh teh teh teh! Et ki2 la saba B! Ahahahahahaaaaa... B unampa umaarufu mkuu! Ki2 cha saba D hicho af shule ya kata...
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Maji Marefu alipata Division 0 Darasa la 4(sio Form 4)
     
  11. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Jaman kipind cha kampen nilibahatika kuwepo kwenye jimbo la bwana maji marefu kama mdau wa mambo ya uchaguzi, nilihusika vipi ni siri yangu. Unajua watu wa mkoa/jimbo lake huwa huamini sana ushirikina sasa yeye ahadi aliyotoa ni kuwasaidia kuwatambua wachawi wanaowaloga watoto wao na wanaofanya majirani zao wasifanikiwe kwenye mashamba yao.

    Sasa mambo ya chini ya kapeti katika siasa ndani ya chama ilikuwa ni namna gani mheshimiwa huyu maji marefu atakavyofanya kwani elimu yake ni darasa la saba na miswada mingi bungeni ni ya kiingereza. Yeye mwenyewe akawa na matumaini kuwa Bendera angemsaidia sana kwani CCM walishapanga kwenye kura ya maoni kumpitisha kwa nguvu, lakini tofauti na matarajio yao vijana wa Korogwe mjini wakafanya juu chini kumpinga Bendera na hivo Mheshimiwa Maji marefu akachinjiwa baharini na ndo maana mayaona hayo madudu huko bungeni.

    Na bado atayafanya madudu mengi kwani elimu yake yenyewe mgogoro. Watanzania walimuacha mtu mwenye elimu na kumpatia kura huyu ambae hata upeo hana japo wanasema aliwajengea shule na watoto wao wanasoma. Alikurupuka tu kutoka Nairobi alikokuwa akiagua na kuja kipindi cha uchaguzi kugombea.

    Hiyo ndo historia fupi ya Bwana Maji Marefu uingia bungeni kama muwakilishi wa wananchi wa jimbo la Korogwe vijijini.
     
  12. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 853
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hivi yule mke wa mtu ambaye inasabikika alishirikiana naye kupora mali ya mume wa mama huyo na watoto wakaja juu ile kesi imeishia wapi kule kenya...

    Jamaa alishirikiana na mke wa mtu kupora mali za familia..
     
  13. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kama we humkubali wananchi wake wamemkubali na wamemtuma lol!!!!
     
  14. L

    Leornado JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ngoja Maji Marefu awatumie MAJINI mnaochana kuhusu elimu na uwezo wake wa kujenga hoja ndio mtatia akili kama hamjamfata mchana kweupe na Paka Mweusi na Mbuzi wa kijani kama masharti ya dawa.
     
Loading...