Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Maji Marefu Bungeni aonya waganga wa jadi kutodharauliwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MVUMBUZI, Feb 14, 2011.

  1. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Mbunge wa Korogwe Vijijini Mr. Ngonyani au almaarufu Prof. Maji Marefu ameanza rasmi kuchangia bungeni sasa hivi. Na katika shukrani zake amewapongeza waganga wa jadi wote nchini kwa kumwuunga mkono na kuwezesha kuchaguliwa kwake.

    Hii inamaanisha nini? ni kwamba huyu jamaa waganga au wachawi wamechangia kwa kiasi kikubwa katika kuchaguliwa kwake kuwa mbunge. Kwa maana nyingine huyu bwana ameingia bungeni kugombea maslahi ya waganga wenzake.

    Na ameanza rasmi kuwaonya wanaowadharau na kuwa donoa donoa waganga wa jadi. Ameonya kila mtu inampasa aheshimu fani ya mwenzake

    hii inanifanya ni amini kuwa hata waliopiga kura inawezekana kwa macho walionekana ni watu lakini kimazingaumbwe walikuwa ghosts na hii inaonyesha kwa mtaji huu atakuwa mbunge mpaka atakapoamua kuacha mwenyewe.
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hicho ndicho nilichotegemea toka kwake, kweli profession matter! UGANGA WA TUNGURI MPAKA UBUNGE? duh! Ndugu zetu wa korogwe realy wajamaa!
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    we unashangaa huyu..mbona kuna mtu pale magogoni alipewa ulinzi wa majini na sheikh yahaya
     
  4. k

    kingmakusa Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ndiyo tanzania na karne ya 21!
    wabunge wanaongelea tunguli!
     
  5. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aache kutuletea upuuzi wake kwanza hawa waganga ndio chanzo cha mauaji ya albino.
     
  6. doup

    doup JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PLz taja hata Herufi Mbili Za mwanzo, tulinganishe
     
  7. A

    Anaruditena Member

    #7
    Feb 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio CCM - na serikali yake. Watu wanasafiri na viti vya kukalia -hakuna hofu ya Mungu kabisa
     
  8. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160

    Una maanisha MKAAZI wa Magogoni pale WHITE HOUSE YETU au ?
     
  9. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Prof. maji marefu amekiri kabisa yeye fani yake ni mitishamba na akaonya live watu wenye tabia ya kuwa donoa donoa waganga wa jadi waache tabia hiyo.

    Ninachoona hapa bunge limeingiliwa kwani kuna siku mtu atakuja bungeni akiwa uchi au akiwa anatambaa.

    Ina maana watumishi wa Mungu akina Mch. Mama Rwakatare, wamefuatwa hadi chumbani. Tumtafute Huyu mama tumwuulize ameupokeaje huo ujumbe wa prof. wa mitishamba huku tukijua kwamba yeye ni mlengwa mkubwa
     
  10. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kwani we hujui,mbona kila mtu alielewa hilo live, mchana kweupe mpango wa ulinzi wa Boss!!!!!!!!!!!
     
  11. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #11
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hebu agombee na uraisi, atafute ghosts hata million mia kama atashinda!!
     
  12. doup

    doup JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hah ha hah haaa Tet tet Te Te ! nimekusoma mkubwa
     
  13. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #13
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona husemi kuhusu yeye kuzungumzia kilimo,barabara na umuhimu wa kujenga bwawa watakalotumia kwa kilimo!!!!
    Ovyo sana,kuona mabaya ya wenzio tu!!!
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwa jinsi bunge letu linavyopenda mambo ya kishirikina basi atapata wateja wengi sana safari hii ambao watakuwa wanahitaji kupigiwa ramri na vitu vingine.
     
  15. doup

    doup JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu usiseme hivyo, unaweza kwenda kwenye kisanduku cha kura na hasira zote kwamba iwe na iweje huumpigii kura kufika pale ndio kwanza unapowe vema ya ndio bila kujua ndio kwake. inabidi tujue huyu jamaa alishinda kwa kura ngapi huko jimboni kwake, tunaweza pata picha
     
  16. n

    ngoko JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anatetea fani yake tu , sawa na wasanii wengine kama Yusufu Makamba , JK n.k ambavyo hutetea fani zao
     
  17. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Tunazungumzia suala la kitaifa hapa kwani masauala ya barabara, mabwawa nk. ni wajibu wake mkuu katika jimbo lake. Lakini kwa hili la onyo kwa wanao wasema vibaya waganga ni la kitaifa zaidi na linamhusu hata mbunge wangu hivyo linatuhusu wote
     
  18. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Yeye atapata wateja wabunge wengi zaidi kwani yeye ni LIVING EXAMPLE jinsi uganga ulivyomsaidia kupata ubunge. Nakuambia alichofanya leo kusema yeye ni mtaalamu wa mitishamba amefanya advataisi ya kwanza tena ndani ya bunge Live.
     
  19. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kawaulize waliogo,bea naye kura za maoni watakwambia yaliyowapata.

    Kifupi jamaa walipokuwa wanapanda jukwaani walikuwa hawaioni hadhira so walishindwa kuendelea na hotuba zao,
     
  20. B

    Big Dady Member

    #20
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulitarajia sangoma aongelee nini zaidi ya maruhani na majini ya masangoma wenzake.
    Hiyo ndo faida ya kupeleka waganga jadi bungeni. Na hiyo ni maendeleeeeeeeeeeo.
     
Loading...