Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Prof. Maji Marefu' ashinda kura za maoni huko Korogwe - Sipati picha huko Bungeni!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Shadow, Aug 4, 2010.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
  2. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    'Prof' maji marefu anagombea kwa tiketi ya CCM
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Huyo hakuwa na haja ya kwenda Bagamoyo kuutafuta ushindi wake...
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Duh ama kweli siasa ya mwaka huu yangu macho. Juzi nilikuwa nasikiliza majina ya watu mbalimbali yakiwemo wanamuziki wa kizazi kipya, watangazaji wa Radio na watu mashuhuri katika nyanja za kijamii (si kisiasa) wanataka kuingia mjengoni kutuwakilisha kisiasa nikabakia mdomo wazi! Sijui ni katika kuonyesha kuchoshwa na uongozi wa vibopa au tu sasa siasa imegeuka mchezo wa kuigiza.

    Haya Professor Maji Marefu kila la kheri
     
  5. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ni habari njema tunaongeza idadi ya maprofesa bungeni, ila tu hapatakalika huko ole wake atakayepinga hoja yake atakiona anaweza kulala Dodoma na kuamukia ufukweni Pemba.
     
  6. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Du! kweli siasa ni mchezo wa ajabu!!!!!!!
     
  7. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Jina gani tuupe uchaguzi huu? fumua fumua? mkanganyiko? anyway tuvute subira na kufanya post moterm analysis hapo Octobe 31,2010
     
  8. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    JK anaweza kumteua kuwa waziri wa Afya akamrithi prof. mwenzake Mwandosya au akawa waziri wa utawala bora maana hakuna mtu atakaye hoji maamuzi yake.
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Shadow:

    Haya matokeo yote ya kura za maoni za CCM ni "mapendekezo" - Tusubiri August 14 ndipo tutafahamu nani alishinda! (right?)
     
  10. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaitwa Steven Ngonyani jina la kisanii ni : PROFESA MAJI MAREFU.
    hongera kwa kuchaguliwa kugombea ubunge kupitia CCM ukutane na wa CHADEMA chama dume.
     
  11. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Natumai jamaa akiweza kuingia mjengoni itakuwa balaa maana watakaoingia na ndumba zao atakuwa anawaona
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli huyu bana ana msaada mkubwa sana kwanza napenda kuwaambia sisiemu wamechelewa kumukubali kuingia mjengoni..inahuzunisha wakubwa wengi sana wabunge na wengine mawaziri wamekuwa wakiingia mjengoni kupitia huyu bana\nahisi safari hii amechoka kufwata ama ameona asome nyakati kwa sababu akliwa bungeni 1)Litamrahasishia watu wake badala ya kwenda mpaka TANGA2)Wana Dododma watanufaika sana na huduma yake aliokuwa akiwapa watu wa TANGA3)Atakuwa akiwakilisha moja ya Proffesion talented ambayo mpaka leo hii serikali wanakaataa kuiamini pamoja na ukweli halisi unaonekana 4)Atasaidia kwa kiasi fulani kupunguza mgawanyiko wa wabunge kama walivyokuwa hapo mwanzi nikiamaanisha akutakuwa na makundi ya watu wa bagamamoyo-Tanga-Zanzibara mchamba wima...na kuwa kundi moja la DomKila la kheri Prof
     
  13. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Dah.. sijui "taaluma" ilitumika manake hilo gap kubwa aisee......
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi kumbe profesa ni profesa tu bila kujali Uprofesa wenyewe!!
     
  15. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    'Wanasiasa' wanatupwa nje, 'wajamii' wanaenda bungeni.
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi yule Sipilian Musiba nae kashinda?
     
  17. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
  18. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #18
    Aug 4, 2010
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yangu Macho!! '' Sasa namuita Mheshiwa Profesa Maji Marefu".... Mheshimiwa spika, nashangaa mnalalamikia hii Wizara ya Miundombinu wakati tuna usafiri wa kutosha wa angani.
    Kama wachawi wetu watawezershwa, hata wabunge wetu hawatahitaji VX , uanalala DOM ukiamka unajikuta MASAKI''

    Acha tusubiri hoja za bunge lijalao :nono:
     
  19. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Maji marefu anaweza kupiga 'mkwara' kwa wajumbe wanaotakiwa wabariki matokeo teh teh
     
  20. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    :bowl:
     
Loading...