Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof Maji marefu anaumwa, yupo India kwa matibabu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bajabiri, May 24, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mh. Maji marefu anasumbuliwa na ugonjwa wa tumbo ambapo kwa sasa amepelekwa India, alianza kuugua tangu kikao cha Bunge kilichopita ambapo alilazwa hospital ya Mkoa wa dodoma'GENERAL' kisha akapelekwa muhimbili, lakini katibu wa bunge Dr Kashilila alithibitisha hilo na akasema kuwa kwa sasa amepelekwa hospitali ya 'VIGOGO' ya APOLLO.

    Hapa ndo naamini kuwa mganga hajigangi.
     
  2. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mixer ya mitishamba kibao, itakuwa imetengeneza sumu, ikamletea Peptic Ulcer Disease (PUD) iliyo-complicate 2 Gastric Ca, au Duodenal ulcers. Angeweza kutibiwa hapa Bongo, labda kaenda kuongeza nguvu za giza India.
     
  3. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,032
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Ugua Pole ,tunakuombea upone haraka.
     
  4. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,634
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wanaotuchimbia makaburi watatumbukia wenyewe. Alipotaka kuja kumloga Joshua Nasari mara akapigwa busu lenye nguvu ya Mungu hapo ndipo tumbo lilipata pigo la upanga.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,302
    Trophy Points: 280
    sas yeye ni profesa wa nini?
    tiba ipi?
     
  6. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    asante kwa taarifa mkuu. naomba hii thread Invisible aihamishie jukwaa la siasa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    The Boss swali hilo mi pia hunisumbua ni Prof wa nini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Jamani Kweli uongozi raha! Menzies zile angeishia kujiganga na dawa zake na angepona ...
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Hahahaaah!! Atakuwa profesa wa uchawi..!
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,899
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Sina uhakika kama wale wakenya aliowapora malizao pamoja na mama yao kama amewarudishia.
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    This is a good lesson....mambo hayakamiliki mpaka India! Tena kwa mtu ambaye wala hahitaji Xray kutibia wagonjwa wake.
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mdau me nimeleta kwenye jukwaa la habari na hoja mchanganyiko,je kuna tatizo????
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yaani,,,,,najiuliza hilo swal,,,,uongoz na raha zake
     
  14. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,575
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Ni profesa wa majini na ulozi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ...huyu si anawapanga watu foleni kutatua matatizo yao yote, tumbo tu ameenda India? Watu waelewe kuwa hawa waganga ni wasanii tu, anatoa dawa ya utajiri wakati yy mwnyw analala kwny kibanda cha nyasi. On a different note: nadhani huyu Bwana aligombea Ubunge kupromote biashara yake ya kuwapa tiba watu wanaotafuta uongozi, kawaonyesha namna ili apate wafuasi wengi.
     
  16. K

    Kahinda JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 813
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Tatizo hapa ni kwa nini India?, kwa nini hatuboleshi hospitali zetu? Je kuna watu wanaonufaika na mradi huu??.
     
  17. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Lazima kuna ziada, najiuliza ukiacha ugonjwa hivi Ccm waliwaza nini au walikuwa na sbb gani kumpeleka majimarefu na lusinde Arumeru? sipatagi picha, there must b something behind or something very wrong. Anyway pona haraka mpiga muhuri wa sherid zetu.
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    swali la mwisho nimeliwekea maanani,,,,,NGOJA IPO SIKU CAG atakuja na ripot...
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hope u mean sheria
     
  20. Mponella

    Mponella Member

    #20
    May 24, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kinyozi hajinyoi ha ha ha!
     
Loading...