Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof Maghembe ataua kilimo nchi hii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FJM, Apr 23, 2012.

  1. F

    FJM JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sijui nitumie maneno gani, lakini naomba niseme kama kweli wabunge wa CCM na serikali yake wanataka kuinua kilimo basi LAZIMA Prof Maghembe aondoke kwenye hii Wizara. Hana jipya, na wala haelewi nini anatakiwa afanye ili kunusuru kilimo. Ni aibu kuendelea kumuweka huyu Prof kwenye hiyo wizara.
     
  2. k

    kindonga Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu nalikubali suala la kuondoka tu huyu mzee
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Sijamuelewa kabisa huyu mzee alizuia mahindi yetu tusiyauze Zambia leo anasema msimu huu wa kilimo baada ya mavuno kuna mwekezaji toka marekani atayanunua kwa tani kwa tani,msimu huu ameongea na Mungu kuhusu mvua? hawa wateule wa Kikwete ni Hopeless kabisa,
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama alivyokiua CHUO KIKUU CHA DAR ES SALAAM-UDSM
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hivi ni prof. wa nini?
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Jamani, umri wenyewe alio nao haumruhusu huyu mzee kuendana na kasi ya Wizara hii!
    Kikubwa nilichomwelewa vizuri ni pale aliposema WAMEWEKA BAJETI YA KUKARABATI MAGHALA YA NAFAKA KWA MILIONI 56!
     
  7. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mbolea inayotakiwa kupelekwa mashambani mwezi machi jamaa wanaipeleka mwezi may. Wakulima watavuna nini cha maana. Waziri anadai kuwa vocha ndo tatizo sasa ni nani anayetakiwa kutatua tatizo hilo. Kauli mbiu ya KILIMO KWANZA imesemwa kwamba haieleweki vyema kwa wananchi
     
  8. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mpaka sasa wizara yake haina cha kujivunia
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sijui kwa nini Rais anaona kwamba huyu Prof Maghembe ndiye anafaa kuongoza kilimo? Wakulima wanapata mbolea fake, wanapata mbegu fake, kweli kwa namna hiii wanategemea nini?
     
Loading...