Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Maghembe adhulumiwa mali ya bilioni !

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MTENGETI, Oct 10, 2012.

  1. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    SALAM WANABODI
    Mbunge wa Jimbo la Mwanga na Waziri wa Maji Mh. Profesa Jumanne Abdala Maghembe amedhulumiwa mali yenye thamani ya zaidi ya Tsh bilioni moja na swahiba wake ambaye ni Diwani wa Kata ya Shighatini Mh. Enea Mrutu.
    Mali hizo ni mabasi makubwa ya kubebea abiria aina ya UTONG na Moja aina ya Scania yanayaofanya safari kati ya Dar na Arusha na malori mawili aina ya Mitsubishi FUSO ambayo kwa sasa Mh. ameyapeleka huko Kahama . Mabasi (KIRUMO CHARO) ambayo mheshimiwa Mbunge alikubaliana na Mhe. Diwani kuwa kwa kuwa yeye (enea) ana kampuni ya mabasi anaomba kutumia jina la Kampuni yake ya CHARO GENERAL SUPPLY LTD ili kufanya biashara hiyo kutokana na sababu za kiutumishi wake serikalini(kama mbunge na waziri). Ukichukulia status yake ya maisha hapa nchini haieleweki kwani alikuwa mtafiti huko malawi ndo akaja kugombea ubunge hapa mwanga tangu mwaka 2000.
    Sakati hili lilianza baada ya Mheshimimiwa Eneah kutumia kiasi kikubwa cha fedha wakati wa Kampeni za uchaguzi wa CCM kwenye jumuiya za Wazazi, UVCCM na Chama kwenye nafasi ya MNEC ambapo jumla ya Tsh 56,000,000 zilitumika kama Rushwa kwa wajumbe na kubahatika kushinda Jumuiya ya UWT tena kwa mbinde na wizi mkubwa wa kura. Mh. enea kwa sasa anatamba mtaani kuwa maghembe hana cha kumfanya kwani hawezi kwenda mahakamani kuhofia kuumbuliwa kuwa ni fisadi.
    naomba kuwasilisha.

    SOURCE: MHUDUMU WA OFISI YA CHARO GENERAL SUPPLY NA MIMI MWENYEWE
     
  2. B

    Balungi Senior Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mali ya wizi huisha hivyo hivyo
     
  3. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Amezitoa wapi?
     
  4. C

    Concrete JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mkuu japokuwa habari hii inaukweli fulani fulani kwa sababu watu hao ninawafahamu vizuri, lakini tupe ufafanuzi ni vipi Enea Mrutu ambaye ni mwanaumme mwenye umri wa zaidi ya miaka hamsini agombee UWT, UVCCM nk. tena kwa pamoja?
     
  5. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Unafanya mchezo mkewe mshono wa kwenye moyo umefumuka amerudisha india ghafla
     
  6. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Haki ya mola hakuna msafi TANZANIA hii. Sisi makabwela tutakula wali wa sh1000 kwa mama ntilie mpaka tushike adabu. :smash:
     
  7. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    wizara ya kazi , Utalii, Elimu na sasa maji
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Ngoma droo kama alikwiba mali ya umma basi wajanja wametusawazishia
     
  9. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    yeye hakugombea ila kutengeneza team ambayo itawasapoti kwenye vikao vya uchujaji mnamo 2015 kwenye vikao vya chama chao! umenisoma mkuu
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Bao ni moja bila.
     
  11. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kaaz kweli kweli
     
  12. k

    kitenuly JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Subirini haya haya yatamkuta baba mwana Asha na mwanae watakapoachilia msonge,
     
  13. C

    Concrete JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Uko sahihi kabisa. Itakuwa vema kama utarekebisha maelezo yako vizuri kwenye thread uliyoianzisha la sivyo uta-mislead baadhi ya watu humu.
     
  14. F

    FJM JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Prof anafanya biashara ya fuso?
     
  15. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Kazi imeanza,laana itaendelea kuwatafuna mpaka kufika 2015 wote waliopata mali kifisadi zitapukutika!
     
  16. m

    mharakati JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Prof alikua researcher ni mtaalamu na alitumnia vizuri taalauma yake kujipatia $$...sema nafikiri bus mbili na fuso 3 haifiki gharama ya bil 1.labda yakiwa mapya.
     
  17. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa naelewa kwanini wezi wengi na mafisadi wanangangania chama cha magamba!!
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Walianza na Mwinyi sasa Maghembe,KAZI NZURI WANASTAILI PONGEZI
     
  19. kisururu

    kisururu JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha adhulumiwe tu jinga kubwa kila wizara anayopewa inamshinda kum be hata akili ya maisha hana.
     
  20. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    kama vile riz1 atakavyozulumiwa malori yake na davids mosha
     
Loading...