Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof Lipumba's presentation in Washington on 50 years of Tanzania Independance

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mnyamwezi wa Urambo, Feb 29, 2012.

  1. Mnyamwezi wa Urambo

    Mnyamwezi wa Urambo JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
  2. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa kichwa!
     
  3. Mnyamwezi wa Urambo

    Mnyamwezi wa Urambo JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kweli kabisa mkuu,Tatizo bongo kila kitu ni siasa kwanza yaani mtu kama mmepishana mtazamo kichama regardless of how potential you are wanakuweka kapuni!!Safari ya maendeleo ya kweli Bongo bado ni ndefu sana aisee!!
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Ngoja niisikilize ila kumbuka nabii hakubaliki kwao
     
  5. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kwakweli namsikiliza jamaa na kujiuliza tunatafuta wataalam nje kuja kutushauri wakati tuna wataalam wazalendo!!! This guy is pretty good anafaa kuwa economic adviser na sio Elsie.
     
  6. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ukiachana na mambo ya Cuf na mwanae, huyu jamaa ni balaaa! Sijua amefuata nini kwenye siasa. Kwenda kwenye siasa naona ameingia choo cha kike.
     
  7. Companero

    Companero Platinum Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Yaani kinyume cha Demokrasia ni Ujamaa na kinyume cha Ujamaa ni Demokrasia ?
     
  8. F

    FUSO JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    watakuwa wamependelea kwa nini wamemuita yeye, mbona kuna ma-prof ndani ya magamba's kibao tu - hawa wazungu ni wapinzani nini?
    :lol:

    hata mkimsifia sisi kwenye box la kura kila msimu tunampokonya zote hadi za kule ilolanguru kwao.
     
  9. Mnyamwezi wa Urambo

    Mnyamwezi wa Urambo JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Mkuu CPA nakuunga mkono kabisa aisee,jamaa angeachana na siasa uchwara(Cheap politics) za Tanzania akaendelea na research na projects mbalimbali za kutukwamua kiuchumi wa Tanzania!Ona sasa uelekeo wa chama chake yaani upo tofauti kabisa na tittle yake kimataifa na kitaifa!!
     
  10. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    He is an international figure, problem ni kwamba amefeli kutengeneza system nzuri ya income ktk chama chake, Upeo wake ktk Uchumi ni Mkubwa mno na niliona hapa hapa JF president Kagame amemtangaza kama Representative wa mambo ya uchumi wa EA huko duniani but bongo kwa siasa zetu hizi kapuni siku nyiiingi. Inasikitisha but keep it up Profesor Ibrahim Haruna Lipumba.
     
  11. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Inasikitisha sana aisee, bora arudi UDSM pale vijana wanahitaji sana mchango wake.
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,184
    Trophy Points: 280
    Mbona ni wa kawaida sana...
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,184
    Trophy Points: 280
    Hapo chacha!!
     
  14. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    NN nakubaliana na wewe kuwa huyu jama ni wa kawaida sana tu; hawa jamaa wamesoma shule za vidatu wanamuona wa juu sana hata Ndullu walimuona juu lakini angalia madudu anayofanya BOT!!Na huyu huyu Lipumba ndio alimpeleka Ndullu kwa mkweree!!
     
  15. J

    JokaKuu Platinum Member

    #15
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    ..akifanya kazi na CCM lazima atachafuka.

    ..Dr.Balali was more accomplished kuliko Prof.Lipumba lakini angalia alipoishia.

    ..Dr.Ndulu naye alikuwa anaheshimika sana lakini angalia madudu anayoyafanya sasa hivi.
     
  16. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #16
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    si alikuwa mshauri wa kiuchumi wa mzee ruksa? Uchumi ulikuwa hali jojo!
     
Loading...