Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Lipumba: Nitatumia hekima za Ndesamburo kuimarisha utalii...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Oct 10, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    M/kiti wa Chama Cha CUF Prof Lipumba amesema akiingia madarakani kuongoza Tanzania atamtumia kamanda Mzee Ndesamburo kuimairisha utalii kwenye nchi yetu, amezungumza hayo wakati akihutubia wananchi wachache kwenye mkutano wa hadhara mkoani Kagera leo jioni.

    My take: Nashukuru sana Prof. Lipumba kufahamu uwezo wa Mzee Ndesamburo, ila inaonekana kasha jitangazia kuwa mwaka 2015 atagombea tena.
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Huyu babu bado ana ndoto za kugombea na kuchaguliwa kuwa rais wa tz? awe mpole tu manake kikombe hiki kishampita!!!!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mwambieni hizo mbinu za Ndesamburo makabrasha yake yapo kwj Dr. Slaa, hivyo amuunge mkono.
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ruzuku baba
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kwa maana hiyo anamkubali Ndesa na Chadema kiaina
     
  6. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Lipumba hana jipya la kuleta na isitoshe hakuna mtu wa kumchagua mchovu kama huyu anayeendeshwa na Maalim Seif wakati ana elimu kuliko yeye. Hana tofauti na makapi ya kisiasa kama Mrema, Cheyo, Mbatia, Kabwe, Kaboro, Wassira na wengine wengi.
     
  7. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    anakupiga fimbo za mgongo huyu.kuwa profesa hakumuondoi kuwa raia wa kawaida anaeweza kuongozwa.na baregu ampindue mbowe basi ambaye ni fom 6 failure
     
  8. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mbona umejigonga na kukwepa hoja mwanangu? Tatizo lenu ni kutafuta visingizio na wa kulaumu karibu katika kila tatizo linalowakabili. Endelea na kujipa matumaini mwanangu. Lakini elewa umeishapotea na mawazo mgando.
     
  9. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwenye mkutano alikuwa anahutubia watu 50 tu!
     
  10. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu utagusaje hisia za wananchi usipoitaja CHADEMA au viongozi wa chadema, niliona alipigiwa hadi makofi baada ya kumtaja mzee Ndesamburo! Hahahaaaa
     
  11. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Huo ndio uungwana na ndio siasa za kistaarabu zinazotakiwa,sio ubaguzi
     
  12. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,294
    Likes Received: 2,208
    Trophy Points: 280
    Kagera mbali, ilikuwa ngumu kuchukua makabwela Buguruni na kwenda nao kama ilivyotukia Arusha.

    Angekuwanayo hiyo inayoitwa hekima, basi angeacha kugombea na kutoa nafasi kwa mtu mwingine ndani ya CUF. Makabwela wenzake wanaburuzwa buruzwa tu kuitikia SAWAAA kila Maalim anapohutubia lkn hawana wanachojua.
     
  13. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    anajua akitaja chadema anawataja wakristo kwa hiyo anakuwa amepiga ndege wote kwa jiwe moja
     
  14. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    weka picha
     
  15. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    wivu na chuki
     
  16. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,294
    Likes Received: 2,208
    Trophy Points: 280
    Ndugu mdini, makabwela mngekuwa na akili angalau kidogo mngejiuliza maswali haya:
    1. Ikiwa CUF inataka ridhaa ya wananchi kushika dola, inao watendaji wa kutosha?
    2. Kama wapo, mbona hamna anayempokea Sultani Lipumba kazi hii ya kugalagazwa kila uchaguzi?
    3. Ikiwa hamna mwingine zaidi yake, itakuwaje endapo Allah atamuita Jehannum?

    Makabwela amkeni. Hawa wenzenu wanalamba ruzuku ilhali wanajua hawana ubavu wa kushinda. Mtaishia kuulizwa HAKIII? Nanyie kuitikia SAWAAA, huku haki ya kugombea Urais ikibakia kwa Sultani na Maalim peke yao.
     
  17. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,294
    Likes Received: 2,208
    Trophy Points: 280
    Unatamani kuimba taarabu lkn maneno hayatoshi. Sasa wivu na chuki dhidi ya nani? Hebu funguka.

    Kama una hoja ya kukataa niliyosema leta. That three words are shallow and pathetic.

    WIVU kwa sultani au nani? Yaani nimuonee wivu anavyoshindwa kila uchaguzi? Hiyo ni sawa na kuniambia namuonea wivu mwenye majipu kwa kuwa anameza dawa
     
  18. M

    Molemo JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nimesikitika sana na kumuonea huruma nilipoangalia idadi ya watu aliokuwa anahutubia.Ni kati ya watu 50 hadi 100.Na hapo ni katikati ya mji wa Bukoba.
     
  19. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Lipumba alikuwa mshauri wa mwinyi! ndio muanzilishi wa sera ya Ruksa.
     
  20. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anazeeka vibaya kweli!
    Ndesapesa mwenyewe hata ubunge wenyewe anastaafu, Lipumba amepoteza mvuto hana tena sifa!
     
Loading...