Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof lipumba ndani ya ITV

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wingu, Mar 28, 2012.

  1. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Wakizungumzia mambo yaliyoikumba cuf pamoja na mambo ya Tanesco
     
  2. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu Lipumba kweli kichwa.
     
  3. K

    KJ00731 Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yap kuna haja ya kumsikiza "mchumi" huyu
    :crazy:
     
  4. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lipumba ajitazame upya anatia Aibu,Yalie otokea CUF kayajuaje nae aliekuwa nje? Aliyoyaongea ni uongo mtupu Kama alivyoongea mwaka 2000 kuwa CUF imeibiwa kura zanzibar akatakiwa kuthibitisha akashindwa akashtakiwa akalipa FAINI tsh. Milioni kumi kwa mwenyekiti wa tume ya uchaguzi wa zanzibar. Hii wenzake wamemchomekea,CUF is hakuna.
     
  5. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Busara zero ukiondoa hiyo elimu yake. ang'atuke huo uenyekiti ili abaki na heshima aliyojijengea kwa jamii.
     
Loading...