Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof Lipumba, Maalim seif kuiteka Bukoba j/nne na MCHAKAMCHAKA hadi 2015.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by propagandist, Oct 7, 2012.

  1. p

    propagandist Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huku askari wa miguu wamekwisha ivamia kagera toka walipomaliza kuiteka Arusha, kazi imebakia kwa majemedari prof lipumba na maalim seif kusimika bendera ya ukombozi kwa mkoa wa kagera na kuchukua mateka na kuwarudisha kundini kabla ya kuelekea mkoa wa mwanza, kigoma, tabora, singida, dodoma na morogoro.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    rip cuf
     
  3. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana Uamsho ndani ya kagera! Angalieni anakuja na sultan wao, ambaye anasema hawataki nyie wabara maana mnamnyima nafasi ya kutawala koloni lake jipya la zanzibar pamoja na waarabu wenzake!
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Pale Bukoba wavaa vipedo wapo wapo....
     
  5. kandukamo1

    kandukamo1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 833
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Akitua2 Bukoba itabidi akagonge muhuri passprt yke as 2day katanabahisha kuwa anataka nchi yake yenye mamlaka kamili. Kutoka ROHONI mwangu naichukia xna mizanzbar. Let em GO
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hawana jipya hawa. Wamebaki tu ku copy and paste.
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Maalim Seif si amesema anataka Zanzibar huru? Sasa Bukoba anataka nini tena?
     
  8. N

    Nabihu JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Eee wanafanya kwel nilimjua mnabeep tu hlf CHADEMA wanaogopa kushinda ht Magamba.
     
  9. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hawa wazushi wameshindwa kuiteka Znz wataiweza bara ambako hata hivyo hawajawahi kuwa na nia nako zaidi ya kulazimsihwa na kanuni za usajili wa vyama? Wao wametekwa na CCM hawawezi kuteka sehemu yoyote.
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Lakini nasikia gahawa linanyweka sana huko
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    linaitwa swali la millioni 64!!
     
  12. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Jamaa anataka kula keki wakati huo huo anataka kubaki nayo.
     
  13. N

    NDEKUYO Senior Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hawana kazi hao. Kweli mchaka mchaka Yaani Arusha wamesha maliza? Heeh watafanikiwa!
     
  14. p

    propagandist Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama mimi ninavyoyachukia makafiri ya bara.
     
  15. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    ndo maana jana niliwaona jamaa wa cuf hapa ubungo bus terminal kuja kufanya mipango ya kukodi yutong kadhaa kwa safari ya bk!
     
  16. A

    AllyZenj Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muflis... Kwani Nyerere na yeye alipokuwa akienda kule England kudai uhuru wake akienda tu, si akipita kwenye desk la immigration kufuata taratibu. Siiku mutakayo sema kuna serikali ya Tanganyika basi tutakuja kwa passport zetu za Zenj Empire na visa tutaomba, lakini kwa sasa atakuja bila passport na ulinzi mutamuwekea tena musije kujaribu kumrushia jiwe popote pale Tanzania, mutatumbua tena mutatutambua, kwa hili hatuna masihara.
     
  17. piper

    piper JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Propagandist
     
  18. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hawajakodi tena mabasi kupeleka watu huko?
     
  19. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,853
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Propaganda haiendi hivyo mkuu. CUF Arusha sio waliiteka bali walitekwa na huko Bukoba wanaenda kubakwa. MAALIM SEIF arudi zenji kudai uhuru akiwa na Jusa na Himid.
     
  20. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na Uamsho.,
     
Loading...