Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

prof lipumba live channel ten na hamza kasongo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jobe ayoub, Jul 1, 2012.

  1. jobe ayoub

    jobe ayoub JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unaweza kumsikiliza kama unajisikia
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Atazungumzia Uamsho na uchomaji makanisa?
     
  3. T

    Topical JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Anazungumzia mambo ya maana kwa wananchi wa Tanzania

    Haki sawa kwa wote..haki huleta maendele na amani
     
Loading...