Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof Lipumba kwenda SPAIN -Barcelona 28.3.2012

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by woyowoyo, Mar 21, 2012.

  1. w

    woyowoyo Senior Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amealikwa katika mkutano utakaojadili, "machafuko yanayoendelea ktk nchi za kiarabu na athari zake katika nchi nyingine" bado anaendelea na hasa anaelezea hali ya uchumi wa Tanzania umaskini unao wakabili waTanzania. nitaendelea kuwajuvya kinachoendelea, watu ni wengi mno.
     
  2. satelite

    satelite Senior Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Bila Shaka hataacha kuwaambia jinsi ambavyo chama chake kinavyozidi kuimarika.
     
  3. J

    JokaKuu Platinum Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,772
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    ..haya machafuko yanayoendelea ndani ya CUF amemwachia nani kuyashughulikia?

    ..mimi nadhani hali ndani ya chama cha CUF inahitaji usimamizi wa karibu sana wa Mwenyekiti Prof.Nguyuru Ibrahim Lipumba.

    ..kitendo cha mwenyekiti kuendelea na Fellowship yake Washington D.C wakati chama kinapita ktk misukosuko kinaashiria kwamba chama hakina umuhimu kwa Prof.Lipumba.
     
  4. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,057
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nenda Prof Lipumba

    kama wao wanakuona hufai kuna nchi wanakuona unafaa
     
  5. J

    JokaKuu Platinum Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,772
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    Eng.Mtolera,

    ..Lipumba alipaswa kuwa nchini ku-coordinate ushiriki wa CUF ktk majadiliano ya mswada wa Katiba mpya, badala yake alikuwa USA kufanya utafiti wa masuala ya demokrasia.

    ..Prof amekaa USA kwa miezi mitano, lakini sijawahi kusikia akitumia muda kama huo kuzunguka maeneo mbalimbali ya Tanzania kukijenga chama.
     
  6. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,207
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    Mmmh wanani ambao we unaona wanamuona hafai na ulitaka wampe nini na sehemu gani we unaana patamfaaa?
     
  7. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,903
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha.. sie tuta-google hapa tujue kama hii ni kweli au ndo kama lile changa la Marekani.. Mwenyekiti wa Maprofesa 500 duniani.. Wa kurekebisha Uchumi Duniani..
     
  8. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Spain???
    Tulikuwepo byeeeeeeee!!!
     
  9. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Siongezi!
     
  10. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    msalimie mess baba!!
     
  11. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna kiongozi mmoja alienda Spain akaishia kuwaalika kina Ronaldo wamtembelee Ikulu... acha wafu wazikane wenyewe
     
  12. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa kweli hotuba ya leo aliyotoa Prof Lipumba imenigusa sana, hasa hili suala la raslimali za Taifa zigawiwe kwa wanainchi wote na litamkwe na katiba tunayokwenda kuiunda na hili linafanyika brazil, mexico imesaidia sana kupunguza umasikini nchini mwao, lakini hapa TZ itakuwa utata mafisadi hawatakubali.
     
  13. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mimi ni mmoja wao nilienda kumpokea pale air port baada ya ku danganywa kwenye masjid moja pale buguruni kuwa ni mwenyekiti wa maproff 500 lakini jf ikanifungua macho sitaki hata kumsikia tena Pambaf
     
  14. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,994
    Likes Received: 3,536
    Trophy Points: 280
    Asije enda jidai kuwa yeye ni mlima kilimanjaro, na sifa za yule mwanamziki aliimba kibongofleva!
     
  15. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,057
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    mkuu
    naomba nikupe siri ya binadamu kama ulikuwa huifahamu

    ni kwamba hata siku moja ktk dunia hii huwezi kumridhisha binadamu mwenzako

    Prof:- akizunguka tanzania nzima kukiweka chama sawa WATASEMA,akienda spain WATASEMA,akikaa kimya WATASEMA cha muhimu hapa nikufanya kile unacho ona kina manufaa zaidi pasi kumwangalia nani kasema nini.go to spain Prof
     
  16. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ofcourse hata mimi nilikuwa nina mpango wa kutoa taarifa juu ya mualiko wangu japo hauna maslahi kwa taifa na wala haitapunguza shida ya maji inayolikabili jiji kwa sasa, nimealikwa kuhudhuri birthday party ya mtoto wa rafiki yangu jumamosi hii atakuwa anatimiza miaka miwili. Asanteni sana
     
  17. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,660
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Lipumba ni kibaraka wa Seif Sharrif Hamad. Siku akimchoka atamtema kama alivyotemwa HR.
     
  18. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,080
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    sasa trip za Prof. Mapumba zinatuhusu nini? kila mwanasiasa angekuwa anatangaza safari zake za makongamano ingekuwaje humu ndani? Tukianza na za Kikwete?
     
  19. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyu ndio dira ya uchumi hivi sasa Duniani bila huyu Dunia inateketea kwa njaa haraka sana, ni juzi tu amerudi kurebisha mtikisiko wa uchumi Duniani, najua haya yanakuuma lakini mungu ndiye aliyempa uwezo, kama hutaki unanyukwa.
     
  20. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 180
    wafuasi wa cdm hapa jf wote ni vipofu kwa mazuri nje ya cdm lakini watashabikia zuri na hata baya la slaa. Prof go..
     
Loading...