Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof Lipumba kutua Tabora kupokelewa na Maandamano.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by janja pwani, Sep 8, 2011.

  1. j

    janja pwani Senior Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenyekiti wa chama cha wanainchi CUF atawasili tabora jumatatu kwa ndege na kupokelewa na maandamano yaliyoandaliwa na wakazi ambapo jioni atahutubia mkutano mkubwa kabla ya kuelekea Igunga siku ya jumanne ambapo kutafanyika maandamano makubwa kabla ya kufungua kampeni za chama hicho kitaifa, wanainchi wa Igunga wamehamasika sehemu mbalimbali mazungumzo ni mapokezi ya Mwenyekiti wa CUF Prof Lipumba.
     
  2. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Magamba B haooooooooooo
     
Loading...