Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof Lipumba kutua KIGOMA, Maalim seif Morogoro Mchakamchaka 2015.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkigoma, Oct 28, 2012.

  1. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    viongozi wakuu wa chama cha wanainchi Cuf leo wanatarajiwa kuanza ziara mikoa tofauti, wakati mwenyekiti wa taifa ataanza ziara mkoani kigoma katibu mkuu atakuwa mkoa wa morogoro, ambapo wanatarajiwa kuzindua matawi mapya ya chama na kupokea wanachama wapya.
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Tunawataki kila la heri lakini wasifanye kama Arusha
     
  3. a

    ambagae JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 1,655
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sana sana Pumba ataishia Kutoka Ponda na yule sijui fara wa Zanzibar waachiwe.
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    vipi nabasi kutoka dar yashafika?
     
  5. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Mawakala wa ccm ili ndoa yao idumu.
     
  6. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu ni zaidi ya yaliyotokea ARUSHA, kuna wanachama wengi kutoka CCM na CHADEMA na hasa chadema wanasema wamechoshwa na ubaguzi wao wa kidini na ukabila wanaomfanyia ZITTO.
     
  7. m

    maselef JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kambi ya kudumu Arusha imeota mbawa? Kuna mjane huko wa kutokelezea naye kwenye mkutano?
     
  8. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Mmekodi behewa ngapi kutoka dar mkuu?
     
  9. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    du hiyo bajeti ya kutoa coaster dar mpaka kigoma si chama kitafilisika au buzzi ccm litachomoa.
     
  10. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mdundiko wa V4C umehamia kigoma? kila la kheri.....
     
  11. C

    C programming JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,424
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    asimilia....tisini ya wakazi wa kigoma.....ni waisilamu na cuf....inapedwa sana waisilamu......natumai wanachi watajitokeza kwa wingi.....
     
  12. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamiiforums na UDINI utawamaliza!!! Hakuna topic inayowekwa ikakosa mchango wa chokochoko za KIDINI! Ukiona mti unapopolewa kwa mawe ujue una matunda.
     
  13. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wamechoshwa na ubaguzi upiii mkuuu mbona hwi muazi au umetumwa naona hamna seraaa mnatapatapa weee boko haramuuu nini?
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nasikia wamekodi mabasi kumi kutoka Dar.
     
  15. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Siamini katika udini wala siasa za kupakana matope,kama CUF wanataka kurudi kwenye ulingo wa upinzani basi watueleze wazi kuwa wao ni wapinzani kwa maana gani maana haiwezekani ukawa unaongoza serikali na wakati huo huo unajiita mpinzani.

    Kwa kuwa CUF imepoteza mwelekeo hasa bara si vibaya wakajipanga upya na kutafuta wanachama wapya hasa sehemu wanazoona wana mtaji.

    Nawatakia kila la kheri ila tu wasibebe watu kutoka sehemu nyingine kwenye mikutano yao na waridhike na kile watakachokipata
     
  16. c

    cencer09 JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 2,200
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    we ndiyo mdini,unabaki unaota ndoto wakati Zitto anachanja mbuga Rombo kwenye kampeni,hata ukijitahidi udini hauna nafasi cdm,peoples............
     
  17. mtwana

    mtwana JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 393
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Siasa za Tanzania haipo kama unavyotaka wewe amiiiiiiiiiiiiii
     
  18. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Lipumba angeanzia Sikonge. Kura walizopata kwenye udiwani huko ni aibu kwake.
     
  19. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 3,290
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    Mmm, Lipumba huko si ndio kwao? kama huyu hata Tabora hawamkubali anawezaje kukubalika sehemu nyingine? Charity i think should start at home! Anyway, inawezekana alitoka huko home tokea enzi hizo akiwa anasoma A-Level so wanamwona kama TX hivi!
     
Loading...