Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof Lipumba kupokewa (KIA) ARUSHA akitokea Brussels.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkigoma, Sep 18, 2012.

  1. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wakazi wa mji wa Arusha wanatarajia kujitokeza kwa wingi kumpokea Prof Lipumba tarehe 30/09/2012 akitokea brussels- ubelgiji. ambako anatarajiwa kuondoka tarehe 22/09/2012, ambako anakwenda kushughulikia kuanguka kwa sarafu ya EURO barani ulaya. Chanzo. Prof lipumba jangwani.
     
  2. k

    kiini Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha ujinga wewe, anaenda kushughulikia kuanguka kwa sarafu ya euro!!!!!
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mke anavyohangaika kumlinda mume sijui analipwa nini.
     
  4. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    my head is LOADING..........
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    CUF wanafurahisha kweli. Ukiwasikiliza unaweza kudhani Prof Lipumba anategemewa na dunia nzima kutatua matatizo ya uchumi! And now he is going to rescue the Euro!!!
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Wakazi wa Arusha kujitokeza kwa "Wingi" kweli watajitokeza ila kinachogomba ni kuwa badala ya kupambana kuondoa uozo serikalini mnapambana kukiondoa kivuli ambacho hakipo serikalini
    Mpinzani wa CUF ni CCM au ni CDM maana badala ya wapinzani kupambana kuhakikisha kuwa maisha ya mtanzania yanakuwa bora na ufisadi unatokomezwa wapinzani wanapambana wenyewe kwa wenyewe
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    KIA sio Arusha Mkuu, na huo ujinga wa eti anakwenda kushughulikia kuanguka kwa sarafu ya Euro ungeuzungumzia Bagamoyo, kijiji cha Msoga na sio humu jf!
     
  8. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Hao majuha watakaompokea ni akina nani,yaani mtu atoke kupiga dili zake ili kushibisha tumbo lake halafu eti wawepo watu wa kumpokea?!!! Only in Tz this can happen!
     
  9. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mjinga mimi au wewe mkuu unayekuwa na wivu wa kike, lipumba mungu ndiye aliyembariki kumpa akili nyingi, kwanza utambue ni mwenyekiti wa jopo la uchumi Duniani, usimlinganishe Dr wa biblia unafanyd kosa mkuu.
     
  10. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Hao majuha watakaompokea ni akina nani,yaani mtu atoke kupiga dili zake ili kushibisha tumbo lake halafu eti wawepo watu wa kumpokea?!!! Only in Tz this can happen!
     
  11. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    LMAO!
    Kuanguka kwa Sarafu ya Euro kunashughulikiwa na Lipumba?.. U are not serious Guy!.. Duuuh!..
     
  12. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tatizo unamlinganisha Dr slaa mtaalamu wa biblia na Prof nguli wa uchumi Duniani hilo ni kosa la jinai mkuu.
     
  13. n

    nrashu Senior Member

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba sana asaidie kwanza shilingi isianguke . Alisaidia sana kipindi cha mwinyi ndio maana shilingi kipindi cha mwinyi ilikuwa strong sana!! ?? kama sikosei ndio alimshauri mwinyi sera ya Ruksa!!! profesa wa uchumi anaengoza chama kichumi!!
     
  14. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Mkuu hao wakazi wa Arusha ni Pamoja na Mimi? Hapo hakuna Cha Mapokezi ila kitakacho Fanyika CUF watatafuta Vijana wa TOYO watawalipa pesa then watawapatia Bendera ndo waongoze msafara wa Kumpokea, Ila Ishu ya Wanchi kwenda Kumpokea Kia hiyo sahau hakuna mtu wa Aina hiyo My be wale wajamaa wenu,
     
  15. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa kwa kujifariji kizembe mi siwawezi

    :)
     
  16. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Prof Nguli wa uchumi Duniani kwa nini ashiriki siasa, anataka kupata nini kwenye siasa? hapo ndo anapotia aibu huyo prof. wako. Mchumi wa dunia unazomewa na watoto kwenye kampeni, unapanda mkokoteni wa punda(Igunga)
     
  17. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Anaongoza chama kiuchumi ebu ona hapa (Igunga Tshs Mil 150 = Kura 2000) @ Kura Tshs 75,000/=
     
  18. KIBOKO MSHELI

    KIBOKO MSHELI Member

    #18
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu wewe ni mjinga sana, who is Lipumba mpaka ashughulikie kushuka kwa EURO! are you serious? unajua unachokisema kweli?
     
  19. M

    Mdundulizaji Senior Member

    #19
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ajabu!
    Mke wa Lipumba anayempa joto kitandani huwa hatambii elimu ya mumewe [inayomsaidia] kwa kadiri wanavyoitambia hawa vibaraka humu mtandaoni [ambao hawaifaidi chochote]
     
  20. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    CUF sanaa troupe.

    Mtatiro yupo humu jamvini. Natupa swali kwake; je anaweza kutupa chanzo cha mapato yao ili kuwezesha hiyo V4C?
    Na pia kwa vile Igunga walifadhiliwa na CCM, je ni kwanini tusiamini kuwa CCM bado wameendelea na ufadhali wao?
     
Loading...