Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof Lipumba kunguruma viwanja vya Mwembe Yanga tar- 21/3/012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by woyowoyo, Mar 14, 2012.

  1. w

    woyowoyo Senior Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenyekiti wa cuf ambaye ni mwenyekiti wa jopo la wanauchumi duniani atawahutubia wanainchi na wakazi wa Dar es salaam siku ya jumatano tar 21.3.2012
     
  2. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kwa sabau CUF ina ndoa na CCM, si bora akamsaidie Mkapa kule Arumeru?
     
  3. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kila la kheri akawahutubie wana CUF wenzie jahazi lao linazidi kuzama kwa spidi 120
     
  4. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa lakini msikodi magari ya kuleta watu, kama watu wanampenda watakuja wenyewe! Haina sababu ya kusomba watu kuja kwenye mkutano!. Tuache srasa za uchuro.
     
  5. M

    Makupa JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    hivi kwa nini Lipumba sijawahi kumsikia kuwa ataenda kuhutubia Arusha,.Moshi ama Mbeya
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Umesahau pia ni mgombea wa urais aliyeshindwa mara nne mfululizo:1995,2000,2005 na 2010
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,748
    Likes Received: 4,612
    Trophy Points: 280
    Hivi huu ujinga mwingine utawaisha lini? ni nani aliyekudanganya kwamba dunia hii kuna cheo cha mwenyekiti wa jopo la wanauchumi? unaweza kusapoti hoja yako?

    Safari yake nchini Marekani

    Akizungumzia safari yake ya Washington nchini Marekani, ambayo alikaa huko kwa takriban miezi mitano, alikokwenda kwa ajili ya kufanya utafiti kuhusu demokrasia na maendeleo, utafiti ambao ulilenga kuleta demokrasia itakayoleta maendeleo na ajira katika nchi za Afrika, alisema katika utafiti alipata nafasi ya kutoa mjadala kuhusu miaka 50 ya Uhuru Tanzania na hatua ya maendeleo ambayo nchi imeifikia.
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ujinga huu wa kuhutubia Temeke kila siku sijui utaisha lini
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,748
    Likes Received: 4,612
    Trophy Points: 280
    Ndio sehemu ambayo wanaishi kwa wingi, wamatumbi na wandengereko pamoja na wafuasi wengi wa ile deen!
     
  10. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nikumbuka walikodi chopper na wao wakaenda nayo Igunga kwa kauli zile zileee..NGANGARRRRRIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII.......kura 2000.kulaladek..nacheka mpaka machozi yananimwagika
     
  11. M

    Makupa JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    mwombeni siku moja aje kuhutubia kawe
     
  12. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,904
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Hawatakuelewa hao mkuu.. Wameshaamini hivyo labda Maalim awaambie siyo.. Mwenyekiti wa Jopo la wachumi Duniani.. Ina maana Wachumi toka America.. China.. Brazil.. Europe na Asia Prof. ndo Mwenyekiti wao.. Duh..
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,748
    Likes Received: 4,612
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni mpya waliyokuja nayo, zamani walikuwa wanasema Elimu aliyo nayo Lipumba duniani wapo 3 tu! u can imagine Profesa mzima na yeye anajisikia raha kuongoza kundi la mazuzu, hivi huyu angekuwa Rais si hata shule asingetaka zijengwe ili watu wazidi kuwa wajinga?

    Aende kwao Tabora uone kama kuna mnyamwezi wa kupoteza muda wake kwa kumpokea Lipumba, unajuwa nitatoa mfano hai bila ushabiki, inapendeza unapoongoza chama basi ni lazima uanze kuungwa mkono kwenu ulipozaliwa, mfano mzuri Jakaya Kikwete, Freeman Mbowe na Dr Slaa, watu hawa 3 sehemu walizozaliwa wana afya nzuri za kisiasa, sasa huyu Profesa asiyekuwa hata na nyumba kwao Tabora ni mwasiasa wa aina gani?
     
  14. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dini yenu huko kawe ni ipi? kama ile "yetu" atakuja kama hamna miskiti haji ng'o mmemkosa hahaha
     
  15. m

    mzee wa mawe Senior Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM watatutawala milele kwa ujinga wa hawa watu wanao endekeza MFUMO KRISTO.
     
Loading...