Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof Lipumba kuhutubia Mwembeyanga Leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkigoma, Mar 21, 2012.

  1. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    M/Kiti wa Cuf ambaye ni M/kiti wa jopo la uchumi Duniani atawahutubia wakazi wa temeke na viunga vyake saa 10 jioni Leo.
     
Loading...