Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof lipumba is a genious!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Haika, Oct 10, 2012.

  1. H

    Haika JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Naomba kukiri ndani ya jukwaa hili kwa mara ingine tena kuwa huyu professor yuko mbali sana kiakili kuwa hapa Tanzania.
    Inasikitisha sana namna ambavyo hatumiki kuijenga nchi yetu tunayoipenda.
    Au kuna kitu sikijui?

    Ajabu ni kuwa watu kama hawa huwa kimya, na hupenda kutumia akili zao kwa faida ya familia zao, lakini huyu ndugu anajitoa, amekubali kuingia kwenye siasa hizi ngumu za Tanzania.
    Mungu mlinde huyu baba!!
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    so true...
     
  3. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,525
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 280
    Kafanya nini tena "mwenyekiti wa uchumi duniani?" Au kawabwaga tena maprofesa wachumi wa dunia kwenye mtihani? Maana tuliambiwa jamaa alishika nambari 1 duniani!
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,330
    Trophy Points: 280
    akishika dola ametamka, atamtumia mh ndesamburo kama mkuu wa utalii tanzania ili kuinua kipato
     
  5. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ndesa Pesa
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Haika+ prof Lipumba=????
     
  7. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    genius kama akina Eistein, au? by tanzania standards!
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo CUF itaungana na CHADEMA?au Ndesamburo ataamia CUF au Lipumba ataamia CHADEMA?
     
  9. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Profesa alitumika awamu ya pili! Alikuwa mshauri wa mzee ruksa wa uchumi! profesa alikuja na sera ya Ruksa.Uchumi uliyumba sana! mfumuko wa bei! tulikopa sana njee ya nchi! nchi ilikuwa haina Vision!
    Lipumba ni profesa wa darasani tuu! kumeza na kukariri tuu!
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Mgombea wa kudumu wa urais kwa tiketi ya CUF
     
  11. m

    mamajack JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hatumiki kwa sababu amekubali kutumiwa.mwambie aende ambako akiri yake inafaa kuwa,then utajua kama niwamhimi au laa!
     
  12. H

    Haika JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    My standards
     
  13. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Noted, if by your standards, then I fully agree, Lipumba is a genius! A WORD OF CAUTION! BUT REMEMBER GENIUS IS A CONCEPT, AND CONCEPTS ARE PUBLIC NOT PRIVATE! Then my standards can not be defined at international levels!
     
  14. monakule

    monakule Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    acha kukariri wewe, lipumba by now ni mchumi wa dunia pia ni mshauri wa uchumi katika nchi za A.kusin ,Uganda and Burundi na uchumi wao is atleast kuliko tanzania. serikali yetu ni nafiki tu haiwapi nafasi watu waelewa kama pro lipumba
     
  15. H

    Haika JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Seems like you do not agree, it is okay also, using my standards. By 'my standards' I mean me and the 'whole world' I am in.
     
  16. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni huyu huyu Profesa aliyeshindwa kwenye uchaguzi wa uraisi mara NNE mfululizo?
    He is in the wrong place.The guy is good in his carrier,he has been gaining high public applaud as a brilliant economist.resource inayopotea.
     
  17. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,713
    Likes Received: 1,732
    Trophy Points: 280
    Huyu Prof ana akili za darasani tu, akili za maisha hana kabisa. Haiwezekani mtu ugombee urais na kushindwa mara 4 lakini bado unang'ang'ania badala ya ku consider other options...

    Kama Lipumba angekuwa competent nje ya darasani asingepikika chungu kimoja na yule Hizbu Maalim Seif, mgumu sana kuelewa yule Maalim. Julius Mtatiro na Maalim wanaendana
     
  18. p

    propagandist Member

    #18
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lipumba is Machinery hakuna mfano wake Afrika.
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Akiri ndio nini?
     
  20. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Mkuu,
    nakushauri utumie lugha yetu ya Taifa. Sijui hapo umemaanisha nini? Kama ni MACHINERY basi nashauri apelekwe SIDO au huko SYMBION atufulie UMEME WATANZANIA kwa bei nafuu.
     
Loading...