Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof lipumba akubali hamad na wenzake kufukuzwa.........

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Mar 12, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ..Asema chama lazima kilinde nidhamu na kama mtu hataki kuwa na nidhamu tupiganie kuwa na mgombea binafsi,

    source:channel ten
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mfa maji asiyeacha kutapatapa. Rest in everlasting fire CUF.
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Rip cuf
     
  4. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    time ni ukuta..cuf imeshakufa watu tunasubiri arobain tumalize shughuli yoote. Prof aamie CDM
     
  5. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Walitegema Prof. Akatae kufukuzwa kwa Hamad ili akasonane na mwenye chama ndg Maalim Seif, hakuna kitu kama hicho. Hata Prof. Nae anaburuzwa tu.
     
  6. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,605
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280
    What did we expect?
    Lipumba ni mnyamwezi wa kubeba mzigo mzito,chairman wa CUF wa convenience.
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Lipumba mchumi uliyebobea achana na siasa!
     
Loading...