Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Lipumba aiapia CHADEMA kutotawala nchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mshume Kiyate, Mar 26, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mwenyekiti wa Chama Cha Wananchi (CUF), Profesa Ibrahim Lipumba, amesema anayeamini kuwa Chadema, kitatawala nchi hii atambue ni mgonjwa na anatakiwa kwenda kwa Mchungaji Mwasapile Ambilikile, maarufu kama Babu kupata kikombe cha dawa.

    Akihutubia mkutano wa hadhara kwenye kiwanja cha soko la Mitumba, wilayani Muheza hivi karibuni, Profesa Lipumba alisema viongozi wa Chadema ni wafanyabiashara hawawezi kuongoza nchi.

    "Kama kuna mwananchi yoyote Wilaya ya Muheza anaamini Chadema inaweza kuongoza nchi hii, basi huyo akanywe kikombe kwa Babu huko Loliondo", alisema Lipumba.

    Naibu Katibu Mkuu CUF, Julius Mtatiro, alisema CCM imewafikisha wananchi wanakula mlo mmoja kwa siku, huku watoto wakienda shuleni na njaa. Mtatiro alisema hali inazidi kuwa ngumu, lakini CCM ambayo imesababisha ugumu huo inaona kawaida vyakula kupanda bei.


    Source:
    Mwananchi Machi 26, 2011
     
  2. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    anaitetea CCM na mwafaka ndio maana huwa tunasema CUF ni CCM B mnabisha sasa jioneeni wenyewe
     
  3. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Unategemea mchumba wa CCM aseme Chadema watatawala nchi?! Han lolote huyo professa bwabwaja....wacha waendelee kuolewa na CCM
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ana punguza siku za kuishi bure kwa kuichukia chadema,...bora mda huu angeoa atulie
     
  5. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ha ha haa,mbavu sina mie.
     
  6. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwa masikitiko makubwa namshuhudia Profesor Lipumba akibakwa ndani ya 'NDOA YA MKEKA' ya CCM/CUF na kupoteza taswira ya hali halisi ya Tanzania ya Leo. Tumebaki na Chama kimoja tu cha upinzani Tanzania .
     
  7. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ......kula laki sita alizopata 2010 zinazidi kupungua nafikiri 2015 zitakuwa 200,000 za Bakwata na wazenji waishio bara. Bye bye poor CUF!!!! Zenji wanasema mkono mmoja "Mapinduzi daimaaaa!!" na mkono mwingine "Haki saawaaaa!!!"
     
  8. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Maskini lipumba!!! Ameshapotea, amesahau ccm walivyomvunja mkono pale kigambon akiwa anahutubia na frank magoba.
     
  9. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,691
    Likes Received: 9,361
    Trophy Points: 280
    Nimekosa kabisa jina la kumwita huyu Lipumba. Ngoja niache tuu.
     
  10. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Ndugu waungwana,Hivi Cuf BILA KUITAJA CHADEMA mkutano wao haunogi?
    Kiongozi wa cuf maneno matano ni chadema kati ya saba,
    AU CHADEMA NDO WANAOTAWALA NCHI.?
    Mbona TAMKO la kamati kuu ya CDM akuna sehemu yeyote katajwa Cuf kwanini?
    Nini tatizo pale?.
    CUF wamefanya mkutano Tanga mbona watu awajasema?
    NCCR walifanya mkutano Kigoma yaliomkuta Mwenyekiti wake huko mbona CHADEMA aiseme.?
     
  11. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Masikini Lipumba, haya majina mengine ni hatari (Pumba na Mchele), yanahitaji maombezi. Labda kikombe cha babu ndo kitansaidia yeye.:lol:
     
  12. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tusijidanganye wala kudanganyana!

    ....HAKUNA CHAMA HATA KIMOJA CHA UPINZANI TANZANIA!
     
  13. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    woooote wanasiasa wa tanzania hawana jipya... Wanasemana na kupigana vita kila wanakoenda...

    Kwa mtu yeyote mwenye kufikiri mbali.. Yanayoonekana kwenye vyama vya upinzani...

    Ni uoza mtupu.
     
  14. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lipumba amekuwa pumba sasa, hana maana kama kiongozi aliyepigania kambi ya upinzani kwa muda mrefu. Shida yake hapa ni ubinafsi, sasa wivu unamsumbua baada ya chama chake kupigwa bao na Chadema. Huyu profesa ni mbinafsi wa hali ya juu, ndiyo maana hataki kuwaachia wenzeka ndani ya CUF kugombea uraisi, amegombea mara nne na anatoka kapa.
     
  15. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Vita ya panzi hiyo!
     
  16. m

    marmoboy Member

    #16
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaka huu tutajionea mengi mno, hivi kumbe mkuki kwa nguruwe.........

    Majuzi Mwanza, Geita na Bukoba Mbowe na Slaa walikuwa wakiisema waziwazi CUF majukwaani? CUF ni CCM B, CUF siyo chama cha upinzani, CUF wanaibeba CCM, CUF wanadhoofisha upinzani n.k. Hatu juzi wakati Dr (PhD) Slaa yuko kigoma amesema bila kubwabwaja kuwa CUF ni wakala wa CCM na kamwe hakiwezi kuwa chama cha upinzani, nadhani hayo ni matusi na kejeli na dharau za kutosha dhidi ya CUF kwa mtizamo huo ni muhimu CUF waseme wanayoyajua kuhusu CHADEMA, kama ni muda wa kuumbuana ndio huu, waumbuane weeeeee, sie yetu macho na masikio and i strongly recommend to cuf to move on shouting about CHADEMA as long as CHADEMA started it and is moving on with it.

    Namaanisha b'se katika majukwaa ya cdm ajenda yao na adui yao mkubwa hivi sasa ni CUF na CCM then ni lazima ktk majukwaa ya CUF pia ajenda yao na adui yao mkubwa awe CCM na CHADEMA and that is how politics is.

    Vijana wa UVCCM walivyomshambulia sumaye kisiasa lazima awajibu,kama walimponda naye awaponde na kama walimtukana naye amtukane, ndivyo siasa ilivyo the game of tit for tat, ktk mazingira hayo mashabiki wa CHADEMA mliojazana humu lazima muwe wavumilivu mno
     
  17. m

    marmoboy Member

    #17
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SLAA-CUF inafadhiliwa na ccm kufanya mikutano ya kuishutumu cdm,cuf haiwezi kuwa chama cha upinzani,cuf ni chama popo,cuf haina uwezo wa kuongoza dola,


    MBOWE- CUF ni mke wa ccm,cuf siyo chama cha upinzani,cuf ni ccm b, cuf ni wanafiki, cuf hawana mwelekeo,

    LIPUMBA-Chadema ni chama cha wafanyabiashara na mafisadi nyangumi,chama cha wapiga disco,chama kisicho na uwezo wa kuwatoa watz kwenye umasikini,anayedhani cdm inaweza kuongoza nchi akanywe dawa ya babu loliondo,anaumwa.

    Mtatiro- Tutajibu kila propaganda wanayosema cdm dhidi yetu, chama kinachotafuta dola hakiwezi kudhaminiwa na mafisadi(nyangumi) -sabodo,mengi na wenzie- siku kikipata dola kitawatumikia waliokifadhili,tutajibu hoja kwa kielelezo,propaganda kwa ukweli , mwisho wa siku ukweli utasimama,
    MANENO YA VIONGOZI WENU HAYO,KATI YA HAO WOTE NANI MJINGA NO 1,2,3,4,
    NANI MJINGA KULIKO WOTE,NANI TAAHIRA, NANI MJANJA?




    .
     
  18. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :embarassed2:

    Let the dead bury their own dead.........the time will tell
     
  19. Bepari

    Bepari JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    yessir!!!
     
  20. S

    Salimia JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu, ndiyo dunia kila mtu ana mnyonge wake. Kama CCM ni wanyonge wa CDM. Basi CDM nao wamepata mbabe wao CUF ambaye kila saa yupo nyuma yao tu hapo. Najua inavyokukera, basi na kwa wengine ni hivyo pia.
    Napita tu wakuu.
     
Loading...