Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Lameck Mabelya of MUHAS is no more!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SIMBA WA TARANGA, Mar 10, 2012.

  1. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wote mliosoma MUCHS aka MUHAS nadhani mnamkumbuka, mwenye details atupe.
     
  2. L

    LISAH Senior Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mleta habari mbona hueleweki?
    Wewe umeleta news halafu uantaka details zipi?
     
  3. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Alikuwa anaumwa ? Duu kila nafsi itaonja mauti......, inna lilah waina ilaih raj'uun, namkumbuka sana prof. Kipindi kile akiwa head, Department of Community and preventive Dentistry, alitufundisha health economics.......So Sad
     
  4. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nusu saa iliyopita kuna mtu ameniletea sms akieleza kwamba Prof Mabelya hayuko nasi tena. Akasisitiza kwa kusema "Amefariki dunia". Nilivyopigwa na butwaa sikuweza tena kuuliza zaidi. Sijawahi kumsikia hapa karibuni kwamba alikuwa anaumwa, lakini kumbe ni mara ya mwisho nilimwona akipita mbele ya jengo lao na PRADO lake akiwa anaenda zake nyumbani. Tulizoea kupungiana mkono tukitiana machoni lakini this time nadhani alikuwa amefocus njia asisababishe ajali nadhani hakuniona. He was a man of the people, mpole asiye na maneno mengi. Sijapita mikononi mwake kama mwalimu, kwa sababu nilipoingia hapo yeye alikuwa Denmark kusoma, aliporudi nami nilikuwa nimemaliza tukabaki kufahamiana kwa maingiliano ya kitaalam zaidi na kwa kuwa alikuwa Dean of Faculty ilikuwa ni lazima ukutane naye kiutawala pia.

    SoD imepoteza mtu muhimu sana. Amefundisha wanafunzi wengi sana hasa Community Dentistry na kusimamia postgraduates wengi pia. Kipenzi cha watu wengi hata hatuwezi kusema yote. Mungu tu aiweke roho yake mahali pema peponi, Amen. ndugu na jamaa na marafiki zake kwa kweli Mungu awatie nguvu sana. Tulimpenda, lakini Mungu amempenda zaidi. Mara nyingi migulubaja hudumu zaidi ili siku moja ifunguke na kutubu kuunganika na Mungu kiroho, lakini wapole na wacha Mungu hutoweka haraka ili wasichafuliwe wakakosa ahera waliyoandaliwa milele. Tujifunze tu, kwamba kuna kifo mbele yetu, tuache mabaya na kutubu. Kusali ni muhimu kabla hatujaswaliwa.

    Tutabaki na historia yake mzee wetu Mabelya, Mungu atujalie tuyaendeleze yale mema yote aliyofanya. Sijamsikia kuwa na maadui, lakini binadamu hukosea ili kuonyesha kwamba ni binadamu, tusameheane ili aende kwa amani, nasi Mungu aturehemu kama tulikwazana naye mahali fulani. Ndio utu bora.

    RIP Professele Mabellya.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,816
    Trophy Points: 280
    kumbuka hili sio gazeti wala blog ya mtu ..hapa kila mtu ni mwandishi huyu hapa kaja na tetesi kama una details more weka hapa kama huan nyamaza wenye nazo wataleta na wengine ndio tunazitafuta habari kamili ..sio kulalama..hii ni forum
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    nachukia sana mijitu inayoandika habari kama wewe!
     
  7. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli, basi tunaweza kusema mgomo wa madaktari umekula kwao. RIP Professor
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    R.I.P DR, JAMANI
    Iknew proff Mabelya. alikuwa ananing`oa meno nikiwa mdogo

    Ni kweli amefariki hasubuhi hii ghafla nyumbani kwake akiwa ametoka mazoezini.
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Habari nzito kama hizi mmmmh! Ni bora ukawa na details kidogo
     
  10. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    R.I.P Prof
     
  11. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    usiwe na haraka,wapo wenye taarifa watakujuza.
     
  12. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angel Msoffe, na uhakika hujasoma MUCHS. lazima utakuwa ngwini tena mwanaasha. Hii sio FB.
     
  13. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,238
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    R.I.P Prof
     
  14. S

    Singili Member

    #14
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP MY BRO.
    Tunatarajia mazishi yatafanyika j5 kijijini kwetu Majahida-BARIADI.
     
  15. l

    lemikaoforo Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu aiweke roho yake mahala pema peponi AMen
     
  16. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Rip Proph,Ndo yule mkwilima wa Deteba?
     
  17. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,120
    Likes Received: 6,763
    Trophy Points: 280

    nimetamani kuikaushia HII COMMENT YAKO NASHINDWA ANGEL JIBU SASA
     
  18. Bee hive

    Bee hive Senior Member

    #18
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hii habari ni ya masikitiko sana. Ukiwa mmoja wa wana ndugu, naomba nifikishie pole kwa ndugu hapo Dar na Bariadi. Mungu ailaze mahala pema roho ya mpendwa wetu Mabelya!
     
  19. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    RIP, Prof mabelya
    namjua vizuri sana huyu mzee ni mtu mpole, mwenye imani, na mwenye kutoa kile alicho nacho
    mara ya mwisho kuongea nae ilikua maeneo ya Mwenge alikuwa mwenyekiti wakati tunapokea mahari ya dada yetu,
    ooh may your soul rest in peace...
     
  20. Ng'wanambula

    Ng'wanambula Senior Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Bebe Singili mhwala ahene?poleni sana na msiba uliowapata,Mungu awatie nguvu kipindi hiki kigumu.Namfahamu sana Prof Mabelya tangu akiwa Dr na baadae kuwa prof.Kwanza ingawa hakunifundisha maana nilisoma MUCHS lakini sio Dentistry,lakini tulifahamiana kama wana Bariadi na mara nyingi wakati wa likizo alikuwa akinituma pale Majahida kwa mzee Singili kwa ajili ya kufikisha salamu na mambo mengine.Pia mzee Singili namfahamu sana kwani mwaka 1997 nilikuwa nanunulia pamba kwenye ile nyumba yake.Poleni sana brother tuko pamoja.
     
Loading...