Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. KIKULA atoa mpya

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mashamba, Sep 25, 2011.

  1. Mashamba

    Mashamba JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 411
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wadau leo asubuhi hapa College of Informatics and virtual education (CIVE) - UDOM palikua na tukio la kuwaapisha viongoz wapya wa serikali ya wanafunzi ngazi ya college. Miezi kadhaa hapa nyuma kumefanyika chaguzi ngazi ya federation na college ambazo waziwazi ziliegemea udini kutokana na ushabiki wa wazi toka kwao na madai ya maelekezo toka ikulu.

    La kushangaza ni wakati wa speech yake VC Prof Kikula,pasi ya kujitambua akitapa tapa kujaribu addressing ya ishu ya udini ambayo hapa UDOM imeota mizizi mara akaropoka " NANI ASIYEJUA HUU UDINI UMELETWA NA BARAZA LA MAASKOFU" ,akaenda mbali zaidi akiomba timu ya kumsaidia kupambana na blog na forum ambazo anadai zinawachafua. Kweli hawa majamaa nimeamini sasa kwamba wapo hapa Magamba Agent.

    NAOMBA KUWASILISHA, Nilikua kwenye eneo la tukio.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    C mngemrushia mawe 2.
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    unataka wale ban ya maisha kwenye education..
     
  4. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Waliharibu sana uchaguzi kwa sera zao. Maaskofu ndio walimwaga fedha kwa wanafunzi wa kiislamu? Maaskofu ndio walimpiga yule kaka wakimwita kafiri? Maaskofu ndio waliandika ule waraka wakisema huu ndio wakati wa wao kutawala cuz tangu enzi za mwalim wananyanyasika? Maaskofu ndio wamewawekea waislamu spirit ya inferiority bila kujali kiwango chao cha elimu? Watasema sana ila wasipojivua gamba la uinferior then wataendelea kuwashika na kutumikishwa na hao "MAASKOFU"
     
  5. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haya mambo haya.....
    Ngoja tutaona 2015 kama tusipotoboana macho
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hata 2010 tuliisubiria hivi hivi
     
  7. K

    Kwidikwidi Member

    #7
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me nahic pale udom, kuna gamba moja wasipoamua kulitoa bac matatizo hayatokwisha, na ipo cku wa2 watachinjana! Matatizo yote ya chuo anasababisha huyu jamaa( MLACHA)
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Ivi hajui udini ndo mtaji hafifu wa ccm kwenye kila uchaguzi wa Tz,ona mambo ya hijab igunga!
    Alafu hayo mambo kayaingizaje nae uyo apo chuoni?
     
  9. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Da mkuu umenikumbusha lile sakata la waislam kumpiga yule kijana mkristo hapo Udom,kweli Uislam umezidi kushamiri Udom as time being ila kwenye chaguzi tunawatia adabu kweli
     
  10. misorgenes

    misorgenes Senior Member

    #10
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Bora nmemaliza mana udom haiishi vituko na mambo ya ajabu ajabu kia siku. Poleni ambao bado mnasoma na endeleni kupigania haki zenu.
     
  11. R

    Rweye JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,728
    Likes Received: 1,296
    Trophy Points: 280
    Nimeona ajabu jana wakati Kilango akijaribu kuukwea mnazi asiouweza wakati anasema tukio la Igunga ni unyanyasaji wa kijinsia na linatakiwa kupingwa na akina mama wote...nilimsoma nikaelewa tayari naye anatumikia kakitumbua na tayari kanasa kwa Bakwata.

    Source:ITV,jana saa2 usiku
     
  12. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Napita naenda kanisani nitarudi baadaye.
     
  13. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,465
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    Ile kauli ya "chaguo la Mungu " inatutafuna.
     
  14. King junior

    King junior Member

    #14
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo zote ni njama za CCM,mbona Rosam aziz,Ridhwani Kikwete na kikwete mwenyewe walivyomwaga mamilioni kwa Bashe ili kuwania urais wa federation hawakulizungumzia? Vikao vya waislam seminar rooms za education muda wa saa saba na tisa kupanga mikakati ya kupata urais ili watumie pesa za wanafunzi wanazolipa kujengea msikiti Nghonghona hawajalizungumzia? Suala la wale ma-ustadhat waliomchoma na pen,kumpiga mawe Ferdinand wa college of education mbona walikuwa kimya? Hawakuliona hilo? Suala la Kikula kuchelewesha kukamatwa kwa waliohusika kumpiga Ferdinand hadi amri ilipotoka kwa mkuu wa polisi,inakuwaje hapa kama si hata viongozi wa chuo wenyewe kuunga mkono UDINI? Mwisho chunguza ajila nyingi za UDOM,fanya tathmini,waislamu ni wengi kuliko wakristo,ina maana wakristo hakuna walio-qulify? Waache watege mabomu ambayo mwisho yatawalipukia wenyewe,mwisho UDOM MSIINGIZE SIASA KATIKA ELIMU,FANYENI KAZI MSIFUNGAMANE NA CHAMA CHOCHOTE,TUWE INTELLECTUALS NA SI KU-SAVE THE INTEREST OF GOVERNMET.
     
  15. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Maaskofu wanajua hili, I wish watoe tamko. Wamtake huyu VC athibitishe ushiriki wa maaskofu katika masuala ya udini vyuoni? Kama maaskofu watalinyamazia hili basi tutaamini kwamba wao ndo walioleta udini hapa nchini na si Kikwete na chama chake CCM.
     
  16. C

    Chriss Daud Member

    #16
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du! aisee nami nakumbuka mbali sana, ila c tulitia fora pale jamaa aliposhinda tukaanza kushangilia Yesu! Yesu! Lkn lazima tukubali wakristo tuliwazidi kete waislam hasa hapa Social, kusema kweli Bashe alistahiki kuwa kiongozi ana sifa zote kuliko yule dada, lakini kwa kuwa tulikula kiapo cha kutowapigia kura waislam nami tukawatekeza!
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Udini utatumaliza haki ya mungu.
     
  18. c

    chiborie JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Inapofikia hatua ya wasomi wa ngaz ya u-Prof kuzungumzia habari za udin hadharani bac jua tuendako siko.si muda mrefu ttakua kama Nigeria!
     
  19. Top Thinker

    Top Thinker Senior Member

    #19
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Duuuh, basi ni hatari kweli kweli, hata kikula mtu tuliyekuwa tunamwamini ameweza kutoa kauli kama hii,

    nilidhani mdini ni mlacha peke yake, naona kwa top management ya udom wa kuaminika ni kinabo peke yake sasa.

    Hiyo college ya informatics ndo ilikuwa inaongoza kwa udini kwa upande wa staff as imejaza wapemba kibao.
     
  20. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hivyoooooooooooooooo! Kuna taarifa pia kwamba watakaoajiriwa hapo kuanzia mwaka huu, wengi inabidi wawe waislamu ili kupush their number in the govt system.
     
Loading...