Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof Kapuya ajisalimisha kwa Zitto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Nov 11, 2013.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2013
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 29,305
    Likes Received: 3,292
    Trophy Points: 280
    Katika hatua nyingine, Mbunge wa Urambo Magharibi, Profesa Juma Kapuya (CCM), juzi alijisalimisha katika ofisi ya CHADEMA akimuomba Zitto azungumzie matatizo ya barabara katika jimbo lake ili aweze kusaidiwa.

    Kapuya alitoa ombi hilo katika ofisi za CHADEMA wilaya baada ya Zitto kuwasili eneo hilo saa 9.30 mchana kwa ajili ya kufanya mkutano wa hadhara, ikiwa ni kutekeleza ahadi yake aliyoitoa wakati alipohutubia mkutano wa awali kwa njia ya simu wiki tatu zilizopita.

    Akiwa ofisini hapo, Prof. Kapuya alihojiwa na Zitto akitaka kujua sababu ya kuikodishia Halmashauri ya Kaliua nyumba yake huku akiwa ni mmoja wa madiwani wa wilaya hiyo wanaopaswa kuhakikisha halmashauri inakuwa na majengo yake.

    "Karibu mzee katika ofisi zetu, lakini unaweza kuniambia kama uamuzi wako wa kuikodishia halmashauri nyumba yako hauingiliani na vikwazo vya kuiwezesha kupata majengo yake?" alihoji Zitto.

    Katika kujitetea, Prof. Kapuya alisema sababu ya kufanya biashara hiyo na halmashauri ni kutokana na wilaya kutokuwa na majengo yake binafsi.

    "Ni kweli mimi ninakodisha, lakini kiasi ninachochukua ni kidogo kuliko kile anachochukua Waziri Magufuli katika Wilaya ya Chato, kwani naye anaikodishia halmashauri ya wilaya yake jengo linalotumika kama ofisi," alisema Kapuya.

    Katika hali ya kuonyesha kuwa anaomba Zitto asizungumzie upungufu uliopo katika jimbo lake, Prof. Kapuya alimuomba azungumzie matatizo ya barabara.

    Zitto alisema kimaadili kiongozi anapofanya biashara sehemu anayoweza kuwa na uamuzi inasababisha hali ya kulinda maslahi ya kiongozi huyo ikiwa ni pamoja na kukwamisha mradi wa eneo husika usikamilike au kujiongezea gharama katika biashara husika.

    Alimueleza Prof. Kapuya kuwa kinachosabaisha Mkoa wa Tabora usiendelee, ni pamoja na matatizo ya ubinafsi kati ya wabunge wa mkoa huo, huku akiwaambia waache tofauti zao na Mbunge wa Urambo Mashariki, Samuel Sitta katika kuwatumikia wananchi.
     
  2. O

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2013
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,202
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Ha hahaha aaaaaaahhaaaaa!!!!!!!

    Kwamba yeye anachukua kidogo kuliko mwenzake???????
    Kwa kweli kwa upeo huu hatutoki yaani viongozi wapangishe halmashauri,hawa wanaopanga budget kumbe wana interest zao???!!!!

    Sijui nchi hii tutaiondoaje hapa maana uzalendo kwisha baadhi ya watu!!!!!
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2013
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,310
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Wakati hayo yakiendelea mchumba wa katibu mkuu wa CHADEMA amekuwa kwenye mikutano mizito na vijana wake hasa wale wawili wanaokesha JF kumtetea mchumba wake na kumtukana Zitto ili kujipanga upya baada ya HEKAYA zao ku back fire. Alipotafutwa na mwandishi wetu mwenyekiti wa CHADEMA anayetajwa kama ndiye mama wa vifaranga vilivyopo juu ya chungu aliporomosha matusi ya nguoni na kutishia kukatisha uhai wa mwandishi wetu.
     
  4. c

    chintunu Member

    #4
    Nov 11, 2013
    Joined: Jun 22, 2013
    Messages: 25
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Haya ni majanga.tumemshuhudia akihaha uwanja wa kolimba sijua ana wasiwasi gani kama anajiamini.
     
  5. tetere

    tetere JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2013
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 955
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Ni ujingaaa au ni utoto??Kapuya kafilisika kabisaaaa¬
     
  6. binam wetu

    binam wetu Member

    #6
    Nov 11, 2013
    Joined: Sep 11, 2013
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hahaha safi sana kuomba msaada
     
  7. M

    Mubason Member

    #7
    Nov 11, 2013
    Joined: Oct 1, 2013
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha hahaaa le profesori. kaomba msaada!
     
  8. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2013
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Prof wa kichina huyu!
     
  9. M

    Mnasihi JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2013
    Joined: Oct 9, 2013
    Messages: 1,766
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Sasa ndio mtaamini kuwa ccm ni wachumia tumbo na ndo wanaokwamisha maendeleo ya taifa letu. Wakiwa mbele ya mic mjengoni utafikiri wana jaema na sisi kumbe usanii tu. Zito usikubali kumbebea msalaba wake huyo kapuya mwachie ndo shimo lake aliingie mwenyewe. Kama aliwaahidi hewa atajua.
     
  10. d

    dabluz JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2013
    Joined: Feb 28, 2013
    Messages: 625
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Mleta mada nisaidie kidogo, Zito pale Kaliua alenda kama nani!..
    Sijaelewa kidogo hapo mpake akawasemee wanachi hapo kwani Mbunge wa hapo hayupo?
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2013
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 40,893
    Likes Received: 2,337
    Trophy Points: 280
    Hii ni zaidi ya habari.
     
  12. Vitaimana

    Vitaimana JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2013
    Joined: Nov 2, 2013
    Messages: 3,244
    Likes Received: 496
    Trophy Points: 180
    toka christian bella ahame acudo bendi inayumba ndio maana amegeeukia kuwa mtoza ushuru kwenye majengo yake.
     
  13. Vitaimana

    Vitaimana JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2013
    Joined: Nov 2, 2013
    Messages: 3,244
    Likes Received: 496
    Trophy Points: 180
    wabunge wao viazi.
     
  14. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2013
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Huyo Prof Kapuya alimuachia Zitto sh ngapi? Maana Zitto hanyamazishwi hivihivi burebure lazima akazichukue CRDB au Berlin kupitia account ya yule demu.
     
  15. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2013
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hivi maana ya kujisalimisha Saint Ivuga unaijua??!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2013
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 6,624
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    Profesa wa Uyoga...... Nilicheka sana niliposikia kuwa alipata PHD baada ya kufanya utafiti wa Zao la Uyoga...
     
  17. Mankanga

    Mankanga New Member

    #17
    Nov 11, 2013
    Joined: Sep 10, 2013
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli jamaa kavurugwa. Prof. ni Botanist kazama kwenye mimea siasa kaletwa tuu.
     
  18. nelly nely

    nelly nely JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2013
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    ana uprofesa wa diploma ya mwaka 71...
     
  19. n

    negotiator nodegi JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2013
    Joined: Feb 17, 2013
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Zit ananunulika ndio maana wanamfuata. They know his price.
     
  20. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2013
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,592
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Je ingekuwa ni Dr. Slaa au Mbowe je kapuya angeenda kujisalimisha?
     
Loading...