Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof kabudi mwenyekiti wa tume ya katiba mpya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Janja PORI, Feb 29, 2012.

  1. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Raisi nakumbuka aliahidi atamchagua mwanasheria maarufu na mkongwe kufanya mchakot wa katiba
    chale zimencheza huyu jamaa anaweza akapewa commitee cz ye ndo alitunga sheria ile ya kwanza ya mapendekezo ya katiba
    my take naona JF tupeleke kwa raisi jina lan prof shivji, prof Maina na warioba
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Vipi kuhusu Dr. Sengondo Mvungi? maana na yeye amebobea kwenye Katiba.
     
  3. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,162
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    nimeona leo kwenye gazeti la mwanahalisi wanasema ni jaji Warioba na sio profesa kalamagamba kabudi kama unavyosema wewe!
     
  4. Mnyamwezi wa Urambo

    Mnyamwezi wa Urambo JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Palamagamba mkuu siyo kama hapo bolded ulivyoandika!!
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Warioba ndiye anayestahili.Prof Kabudi ni GAMBA SANA.
     
  6. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,162
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    asante kwa masahihisho.
     
  7. t

    tracy wa NJIRO Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mvungi yupo kisiasa sana
     
  8. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Warioba aachwe apumzike huyu mzee! Napendekeza mtu asiyekuwa na mlengo wa chama chochote.
     
  9. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mvungi yuko njema lkn ktk hili si rahisi kupewa nafasi hiyo,wanamuogopa kwani yuko CRITICAL sana, ukizingatia kwamba na mswada wa sheria iliyopitshwa juzi hakurizika nao.
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kwa wote waliotanjwa...

    Kabudi ni mtata sana....Mtakumbuka semina yake kwa wabunge....Abaki tu huku uraiani atoe maoni yake kwenye tume kama mie na weye!!

    Mvungi.....Sijawahi kumuelewa...inaweza kuwa janga la kitaifa kwa mtu ambaye haeleweki kupewa mchakato unaotakiwa kueleweka kwa kila mtu!!

    Warioba...nasikia ni mjumbe wa nyumba kumi huko kwake......Pia yale mambo ya Mwananchi Gold mine nayo hayawahi kukuaa sawa...Hata hivyo ni bora kuliko hao wengine hapo juu!!

    Shivji.....Sina neno...Ila najua JK hawezi kumpa huyu baba!!

    Babu DC!!
     
  11. D

    DOMA JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ehe asije akawa Benson bana me napendekeza prof Shivj
     
  12. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    palamagamba kabudi haeleweki. ni kigeugeu anaweza akatugeukia.bora hata mtikila.
     
  13. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    palamagamba kabudi ana njaa kali sana yule, yeye benson bana na mukandala walikuwa kwenye mtandao wa JK , JK kishalipa fadhila kwa Mukandala UVC UDSM na bana pale REDET kabudi kapewa u kuu wa kitivo UDSM , Kabudi akili anazo ila tatizo ni GAMBA GUMU LA KOBE
     
  14. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hata mkipinduapindua vipi hilo jina neno MAGAMBA litaonekana tuu.
    huyu mumuite kalaMAGAMBA, hawezi shiba, hata aki palaMAGAMBA hayato isha(kidding)
     
  15. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Huyu hafai kwani hana uzalendo na ni mtu wa UWT; mnakumbuka kuwa huyu bwana ndiye aliyekataa hoja ya mgombea binafsi kwa wabunge alipoalikwa kama rafiki wa mahakama kuu ya rufaa!! Huyu ni gamba la kutupa hafai hafai kabisa.
     
  16. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    prof shivji anafaa zaidi maana hachanganyi profesional na ushabiki wa siasa, yeye alisema sio mwanasiasa, yeye ni mwanazuoni. KABUDI NI GAMBA LENYE MAGAMBA MADOGOMADOGO mfano wa kaka kuona.
     
  17. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Msinisahau na mimi, si mnajua nchi hii bila kufahamia hupati ulaji?
     
  18. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,810
    Likes Received: 2,960
    Trophy Points: 280
    Hii nafasi apewe Salim A Salim wengine wazushi njaa kali.
     
  19. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tusimsahau mch.mtikila..................:poa:eyebrows::poa
     
  20. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45

    Prof Shivji anafaa - lakini akipewa apunguze hiyo too much Nyerereism
     
Loading...