Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Juma Mikidadi ni profesa wa nini? Fikiria kidogo kabla ya kujibu...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mzee Mwanakijiji, Aug 3, 2011.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Swali hili lina lengo la kujenga hoja fulani ambayo nataka izame kwa baadhi ya watu. Sina mashaka na uwezo au elimu ya Prof. Mikidadi kwani ni mwanazuoni aliyebobea katika fani zake na ni miongoni mwa wasomi wanaoheshimika nchini. Hata hivyo ili hoja yangu iweze kuonekana ningependa mtu anayejua mambo haya mawili atusaidie:

    a. Alipata shahada ya kwanza wapi na ni katika vitu gani?
    b. Shahada yake ya Udaktari aliipata wapi na inahusiana na vitu gani?

    Na je, shahada hizo zinapaswa kukubaliwa na watu wengine ambao hawakubaliani na vile alivyosomea?
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Is this the guy you are talking about???

    FACULTY OF LAW AND SHARIAH


    Ag. Dean and Professor,
    Juma Mikidadi, O. Mtupah – B.A. (Islamic Law) (Medina); M.A. (Logic & Orient Studies)
    (SUUD); PhD (Phil. & Islamic Studies) (Edinburgh)
    Email j.mikidadi@yahoo.com
    Mob. +255 785-342628

    Source: Hapa
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Ni kama dk slaa sio?????????
     
  4. Companero

    Companero Platinum Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
  5. m

    mpasta JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Professor wa divinity kama wilbroad slaa yule katibu mkuu wa chadema
     
  6. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Education is the knowledge of no how
     
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280

    Nimefikiria kabla ya kuku jibu nimegundua

    1) Una majibu ya hayo maswali ulio uliza kutoka na mstari ( conclusion uliyoweka) hapa chini bora ungeenda straight kwenye point what are you trying to Dig..?!
    P.S

    nawashangaa wanaomfananisha na mzee slaa, Slaa yeye ulikuwa ni mwendo wa certificate kwenda mbele ... hana B.A katika CV yake !

    hamfikiii Prof. J. mikidadi hata kidogo.
     
  8. S

    Smarty JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    wewe MM shahada/whaterver ulichosomea unafikiri kina mchango katika nchi hii na je unadhani ni sahihi tukbali elimu yako uliosoma na ni sahihi kuwa watu wengine wakuchuklie kuwa elimu yako inakusaidia na inasaidia jamiii inayokuzungukazi???
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
Loading...