Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. J featuring JK.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mupirocin, Feb 19, 2011.

  1. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nilikuwa nasikiliza tbc fm mchana leo mara wakapiga kibao cha prof j cha "ndiyo mzee" nikaanza kukumbuka kipindi cha kampen jk alivyokuwa anarap ahadi mf. Nitajenga machinga complex kila wilaya kwenye majiji, kuweka tanga kuwa kitovu cha biashara east and central africa, kujenga viwanja vya ndege kwa level ya kimataifa n.k. Kwa kweli prof j aliongea na kutuonyesha namna wanasiasa wanavyodanganya ila hatukumsoma prof j. Next time inabid wakati wa kampen vyombo vya habari viupige sana wimbo huu pengine watz watapata uelewa kidogo. Naomba kuwakilisha.
     
  2. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 779
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Sikiliza na ya part 2.. Sio mzee.. Anajitetea kwa ahadi alizozitoa mwanzo..
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu ulifikiri sana mpakj ukakumbuka ndio mzee...ahadi kama njugu
     
  4. s

    sirgeorge Member

    #4
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika wanamuziki wa Tz wenye ujumbe kwa jamii na nyimbo zao zinaweza kusikilizwa na watu wa rika zote ni Prof.Jay. Siyo hicho tu kibao cha "Ndio mzee" bali pia vibao kama "Msilie", "bongo dar es salaam" na vingine vingi ambavyo vinagusa maisha ya kila siku ya mtanzania. Nyimbo hizi zilipigwa zamani kidogo lakini hata ukizisikiliza leo ukalinganisha na mambo yanatokea leo hii unaweza ukadhania ametunga baada ya hayo matukio kutokea.
    Namkubali sana Prof.Jay.
     
Loading...