Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Issa Shivji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIJOME, Jul 5, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Heshima kwenu wakuu,
    jana jumatano nilijiweka tayari luningani kupata darasa adhimu litolewalo na huyu profesa alietukuka na msomi wa hali ya juu sana,ajabu ni kwamba hakutokea,hii ikaniletea swali,
    _je magamba yameshatuhujumu?
    Mwenye jibu sahihi atufahamishe tafadhali...
     
  2. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
  3. P

    Ptz JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  4. P

    Ptz JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Vipindi vya Prof Shivji kuhusu Katiba vilivyokuwa vikirushwa live Itv kama sikosei prof aliandaa mada ya kutoa katika vipindi vitano tu, alitamka hivyo siku ya kwanza na ilipofika siku ya tano au jumatano ya tano alifunga rasimi mijadala yake, sikweli kuwa alifungiwa na magamba!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...