Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Ibrahim Lipumba na Maalim Seif wana wake, watoto (familia)?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chilamjanye, Sep 8, 2010.

  1. c

    chilamjanye Senior Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wake Za Akina PR. Lipumba na Seif Sharifu Hamadi Kitendawili

    Jamani wana JF sijawahi kusikia juu ya Mke wa Lipumba na Hamadi au bado wapowapo kwanza, Mwenye data Tufahamishe.

    Hivi wameoa hawa maana nataka kuwajua mafirst lady wao

    Hakuna mwenye habari ya hawa mafirst Lady wa mabwana hawa?

    =======
    Mwingine (Oktoba 2012):

    =======
    Notable responses:

    Habari zaidi kuhusu familia soma hapa=>Yaliyojiri Ubungo Plaza: Prof. Lipumba ametangaza nia ya kuchukua fomu ya kugombea Urais wa JMT
     
  2. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Unataka kuwafahamu uwaibie? Wewe fuatilia sera za vyama tu....
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mwiba na Kiranga wanaWAJUWA ati.

    Mwiba hebu tuambie hawa mabana wawili, wake zao wapo au wao ni Wa-Anglican?

    Mwiba Mwibaaa, where the hell r u when we need you? (Eminem about Kanye West).
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Salaam, mke wa Seif Sharifu anaitwa Bi. Awena Seif
     
  5. k

    kiparah JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lipumba ana mke ila ni Mkristo (if not mistaken) cause iliwahi kuandikwa kwamba huyo mama aliachana na bwana wake na yeye akachukua nafasi na anafanya kazi UN kama sikosei.

    Mwenye data zaidi please...
     
  6. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mbona mnahoji wake wa wagombea badala ya ilani zao.

    Mafirst lady watasaidia nini. Salma JK anatusaidia nini zaidi ya kutumia raslimali yetu kumkampenia JK
     
  7. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Habarini ndugu zangu wana jamvi?wataalam mi nahitaji kujua kama profesor lipumba ana mke na watoto. Kwani sijawahi sikia kuhusu familia yake, wengine wananiambia hajawahi kuoa ka spendi maisha yake kwenye elimu. Je ni kweli? Kama ana mke na watoto nitashkuru kama ntafahamishwa. Sio umbea ila ni vizuri kumjua prominent figure kama yeye. Tokea 1995 anagombea urais na wala hachoki. Karibuni jamvini waungwana.
     
  8. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nasikia hana mke wala mtoto, ila sidhani kama kupiga kitabu could be an excuse of net getting mariied.
    Mbona kuna maprofessor wengi tu wana wake/watoto. Labda ana shida kaka.
     
  9. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Najua kwamba hana mke ila sijui kama hakuwahi kuoa, aliachika au ilikuwaje hadi akawa hana mke
     
  10. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hata mie nilishasikia kuwa hajaoa, lakini nadhani ni maisha yake binafsi tusiyachimbe sana. ila kwa umri na nafasi yake ingependeza kuwa na familia kwa kweli
     
  11. T

    Topical JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Anawahitaji ma-miss pia
     
  12. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Heeeeeeeee mie nimesikia leo mara ya kwanza. Loooohhhh! hata hivyo ni maamuzi binafsi. Kuoa si lazima kama hakuna ulazima. Mbona mie sina mke?
     
  13. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mbona wapo wengi tu, ina maana hajawaona hadi leo?
     
  14. s

    shosti JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ana mke bwana kama sikosei mchaga,na alikuwa na katoto niliwaona miaka labda mitano iliyopita
     
  15. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwambie am single/available!!!!:teeth::embarrassed:.......ukishakuwa public figure na hujaoa mambo yanakuwa complicated kidogo-mtu unayemtafuta kufit profile lako inakuwa kazi na wengi inabaki kuwa utata kakupenda wewe kama wewe au kakupenda sababu ni mtu mzito....mungu amuongoze ktk kukabiliana na huo utata!
     
  16. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    heeee,mmeanza kumfukunyua na huyu?
    haya
     
  17. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huo sasa uchokozi....:redfaces::redfaces:
     
  18. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mzee Moi alioa ? baada ya kumuacha mama Ngina mwaka 1983 . Jibu ni kwamba hakuoa . Rais wa sasa wa Botswana ndio anatafuta mchumba. urais sio ufalme.
     
  19. J

    JokaKuu Platinum Member

    #19
    Dec 27, 2010
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,789
    Likes Received: 998
    Trophy Points: 280
    Bruce Lee,

    ..mwaka 1995 Prof.Lipumba alikuwa anaandamwa na CCM kwa kuvunja ndoa ya mama mmoja wa Kichaga anaitwa Georgina.

    ..CCM walikwenda mbali zaidi na ku-question Uislamu wa Prof.Lipumba kwasababu ya kuwa involved na mwanamke Mkristo.

    ..baada ya uchaguzi ule na mpaka leo sijasikia tena kama alikuja kumuoa huyo mama au waliachana.

    NB:

    ..hata Pius Msekwa naye alipoonyesha nia ya kugombea Uraisi naye alitumbukizwa ktk kashfa kwa kulazimika kuthibitisha kwamba ndoa yake na Anna Abdalah ni halali.
     
  20. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 80
    Wikipedia wanasema ameoa na ana family ila hawajafafanua zaidi mi nimeishia hapo mwenye info atuwekee
     
Loading...