Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Ibrahim Lipumba, anatupenda watanzania kipindi cha uchaguzi tu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkeshaji, Nov 17, 2011.

  1. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nimekua nikijiuliza kuhusu mwenyekiti wa chama cha wananchi (CUF) Prof. Ibrahim Lipumba na tabia yake ya kuwakacha watanzania wakati wa matatizo kama haya tuliyonayo sasa na badala yake kujitokeza wakati wa uchaguzi mkuu tu; na kujifanya ana uchungu sana wa kuwakomboa watanzania kutokana na matatizo yanayowakabili.

    Kila wakati uchaguzi unapokaribia tumekuwa tukishuhudia kujitokeza hadharani kwa Prof. huyu mahiri wa uchumi huku akiyasemea matatizo ya watanzani na kuahidi kuyatatua endapo angechaguliwa kuiongoza nchi. Lakini baada ya uchaguzi, huwa hatumsikii kiongozi huyu hadi uchaguzi mwingine unapokaribia.

    Nilitarajia kumsikia na kumuona mwanasiasa huyu akiyasemea matatizo ya watanzania. Tunayo matatizo mengi sana ikiwa ni pamoja na kupanda kwa kasi kwa gharama za maisha na kuundwa kwa katiba mpya nchini.

    Nilitarajia kumuona Prof. Lipumba kama mwanasiasa na mchumi mwandamizi akitoa mchango wake mkubwa katika maeneo hayo, lakini amekuwa kimya tangu uchaguzi mkuu ulipoisha.

    Je ndio kusema kwamba Prof. Lipumba amewasusa watanzania kwa sababu nao walimtosa kwenye uchaguzi mkuu uliopita?
    Au mchumi huyu ni mwanasiasa wa kipindi cha uchaguzi tu!?
     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Rekebisha kidogo, Lipumba ni mwenyekiti wa CUF sio katibu!
     
  3. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha ujinga wewe..unakurukupuka tuu kusoma.......Pro.Ibrahim Lipumba na Katibu wake.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    CUF wapo kimaslahi zaidi! Wazee wa posho Kama waume zao CCM
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    ''Enyi wanawake, watiini waume zenu nao watawapenda''

    sio mimi, ni kitabu cha mnyazi Mungu!!
     
  6. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 927
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 80
    u will know a person by his action, hana jema na sisi lengo lao ni kugawa kura especially zile za kanda ya kusini.
     
  7. King2

    King2 JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Lipumba na cuf yake si ni Puppets wa magamba..unategemea nini hapo.
     
  8. z

    zakazaka Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani Lipumba yuko us alipata bahati kati ya maprofessor 360 duniani walio omba na kufanikiwa kuwa kati ya maprofessor 16 na yeye akishika nafasi ya 2, wapo shirika la uchumi la umoja wa mataifa wanashughulikia mtikisiko wa uchumi Duniani, usiwe na wasi wasi mwezi wa 2 atarejea baada ya kukamilisha kazi.
     
  9. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Lipumba yupo UN anapiga kazi za kimataifa, JK anaacha kumtumia kichwa prof. kama yule mpk UN wanamchukua, ama kweli Nabii hakubaliki kwao!
     
  10. King2

    King2 JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ila jamaa kichwa.. JK ilibidi ampe shavu hata la uwaziri wa uchumi., sema katiba hairuhusu ndo maana katiba mpya inahitajika ku utilize skills za wAtaalam kama hawa.
     
  11. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuwa nchi nyingine kunamzuia vipi mtu kujadili masuala ya nchi yake?
     
  12. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanandoa wa magamba hao
     
  13. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ulitaka atoe tamko akiwa UN? Ndo mtamsikiliza?
     
  14. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,212
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Hana mamlaka yeyote ya kiutendaji kwa hiyo aseme asiseme watanzania hawatafaidika kwa lolote.
     
  15. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Wanasubiria chadema watoe elimu ya uraia alafu wao waje waombe kura
    hahahaa watapata moja au mbili tu
     
Loading...