Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. I. Lipumba: Vyama Vya Upinzani Kuaandaa Maadamano Nchi Nzima Kumshinikiza JK Kuchukua Hatua.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by melxkb, Apr 24, 2012.

  1. melxkb

    melxkb JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akihojiwa na Ch.10 amesema ameshapokea mapendekezo kutoka kwa wananchi mbali mbali na kwa sasa wanafanya mpango wa maandamano ya nchi nzima yatakayoshirikisha vyama vyote vya upinzani ili kumshinikiza "the so called president" yaani "JK" kuwachukulia hatua mawaziri wabadhirifu wa mali za umma. Hili naliunga mkono kwa asilimia mia.


    Source: Taarifa ya Habari Ch.10.
     
  2. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Prof. Lipumba amesema yatafanyika maandamano makubwa ya nchi nzima ya kuishinikiza serikali iwawajibishe mawaziri wake wanaotuhumiwa na ufisadi."
    kama jambo hili litafikiwa je litaonesha taswira gani ya mwelekeo wa kisiasa hapa nchini.!!?
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Hayo maandamano sidhani kama Chadema watakubali kushiriki...
     
  4. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Source ch10 saa1 usiku leo.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Safi sana wadau tunataka jk awaadabishe hao wezi anaowafuga hakuna cha upepo hicho ni kimbunga lazima kiondoke na mtu kama hataki basi kitaondoka na waziri mkuu.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    asante kwa taarifa, ila haitasaidia labda muondoe kubwa la maadui.
     
  7. U

    Usokitabu Senior Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna lisilowezekana chini ya jua. Hodi jamani
     
  8. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    CCM? wapi Filikunjombe na Mkono.
     
  9. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    toa sababu kwa nini?au na wewe kama magamba wenzio ni kudhania tu kila kitu
     
  10. M

    Mabewa Senior Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio ya vyama vya upinzani ni wananchi wote wanaoamini ktk maadili,mm ni ccm lkn naunga mkono 100%
     
  11. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Hayo ya Lipumba ... nao ni upepo tu, utapita!
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama CUF ni wapinzani kwa sababu wapo madarakani tayari
     
  13. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    karibu wewe ni gwanda au gamba??
     
  14. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Natamani yawe ni maandamano ya kumwondoa JK madarakani. Chadema wakubali tu kushirikiana na vyama vyote vya siasa kumuondoa JK madarakani halafu akishaondoka waongoze nchi kwa style ya sharing of power. Wanakubaliana tu, kati ya Slaa au Lipumba, mmojawapo awe Rais na mwingine awe waziri mkuu. Ukiangalia uwezo wao wote wanaonekana wanafaa kwa nafasi yoyote. Tena vizuri.
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Weka uchama pembeni sisi tunaunga ukombozi wa taifa.
     
  16. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 80
    wamemiss virungu na maji ya kuwasha...ila itapendeza kama kwenye hayo maandamano viongozi ndio watakuwa mbele.
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    wanatakaochaguliwa wapya watatoka chama gani vile?

    Movie Director wa Tandale.
     
  18. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni muda muafaka na ishara njema kwa vyama vya siasa kuunganisha nguvu na kuweka mbele maslahi ya taifa kwanza kabla ya vyama vyao na kujenga imani kwa watanzania walio wengi kuwa vyama ya upinzani viko makini katika kusimamia mabo ya msingi na kupingana na kila aina ya dhuluma na ufisadi ambao unapelekea wo kuishi maisha ya kubahatisha. kwa cdm ni turufu kwani usahiba wao unaweza kuwasaidia kuingoa ccm madaarakanikwa urahisi zaidi kwa pandee zote mbili za muungano. japokuwa kwa cuf naona kunaviongozi 2 tu kwa upande wa bara pro lipumba na julius mtatiro. kwa upande mwingine naona hii inaweza kuwaadvantage kwa cdm kupenya maeneo cuf yenye ushawishi mkubwa kwa mgongo wa opposition partinesrship, na hii ni kwa sababu cdm wana viongozi wengi wenye ushawishi mkubwa wa siasa za majukwaani kama G lema, sugu mnyika kabwe, nassari, mdee, kakunguru ben sanare etc. pia ni wakat mzuri kwa viongozi wa TLP nA nccr kujitambulisha kwa wananchi katika sehemu mbalimbali za nchi. pamoja na hayo naona ni wakati mzuri kwa vyama hivi kuendelea kuvuna wanachamana viongozi kutoka ccm na kujiongezea nguvu kama mataji kwa ajili ya chaguzi zijazo. washikane katika hoja hizi za kitaifa. Pamoja tutafika!
     
  19. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    nakuunga mkono, kwani cuf watatumia hii opportunute ya CHADEMA popularity kujinufaisha kisiasa so ni vyema Viongozi wa CDM wakaliangalia hili swala kwani cuf sio wapinzani hata kidogo kwani wana sera za ubaguzi pia cuf wameshaona jinso chadema inavyoweza kumobilize watu wengi kuliko wao so ni vyema chadema ikawa makini kuhus hili swala.
    "FORGIVE YOUR ENEMIES BUT DONT FORGET THEIR NAMES" by kennedy.
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Sababu kubwa Chadema wanasema CUF ni CCM B sasa kuna maandamano hapo kama yatakuwepo Chadema hawawezi kushiriki.
     
Loading...