Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof David Mwakyusa ampoza Bw. Richard Kasesela kwa kumpa ujumbe wa bodi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by nguvumali, Aug 21, 2010.

  1. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #1
    Aug 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mchuano mkali ulionekana kwenye siasa za Jimbo la Rugwe Mashariki baina ya Prof DAVID Mwakyusa dhidi na Nd. Richard Kasesela, ambapo baada ya chakachua ya hapa na pale , Prof.Mwakyusa akaibuka na ushindi mwembamba ambapo nd.Kasesela hakuridhika na chakachua ile , akaamua kukata rufaa kwenye Kamati kuu ya CCM, ambapo hata hivyo Mwakyusa akapenya na kutangazwa mshindi.

    katika hali inayoonyesha kumpooza adui yake (kisiasa) leo kupitia vyombo vya habari , amemteua ndugu Kasesela kuwa Mmoja kati ya wajumbe wa bodi ya Taasisi ya Mifupa MUHIMBILI, MOI, KUANZIA tarehe 10 Agosti,2010.

    uteuzi huo umefanyika chini ya sheria ya MOI ya mwaka 1996, kifungu cha 5.

    Je kwa kupoozana huko Mwakyusa atakua amevunja mpasuko wa kisiasa jimboni kwake, ambako kwa ccm , Kasesela ananguvu zaidi.
     
  2. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    apppphhhhhhhhhhhhhhhewwwwwwwwwwww!!!!!!!!!!!! Siasa hizi aaaaaaagggggggggggggggghhhh!!!
     
  3. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Hongera sana Prof Mwakyusa kwa kuishi na NENO, mpende adui yako.
    Once again Prof amescore a first,siasa si uadui na kwa kufanya hivyo anaondoa roho ya uadui katika jamii.
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hongera richard

    hii familia wana bahati sana maana naona dada mtu alipata ujumbe wa bodi ya TACAIDS juzi tu hapa... Mama Nyoni, Dr. Mwakyusa...hongereni sana kwa kuona hawa watu
     
  5. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2010
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,316
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    nepotism
     
  6. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    JF tumeishiwa mawazo kiasi hiki????????????????????????????????
     
  7. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nguvumali, Mwakyusa jimbo lake ni Rungwe Magharibi. Jimbo ulilolitaja la Mashariki ni la Mwandosya (Busokelo)
     
  8. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    In short haja teuliwa kutokana na uwezo bali kwa kuogopwa kuwa kizingiti katika harakati za mtu mmoja kuwa mbunge? This is stupid.
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    Aug 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mimi pia najitahidi kuwaza , nahisi kuna msukumo zaidi ya uwezo, kuna msukumo wakumegeana kamuhogo, kumfuta machozi, na kumsogoza karibu.
    naujua ukaribu wa Kasesela kwa Kikwete, mkuu wa mkoa wa Mbeya, ukaribu wa huyu jamaa na kina Lowassa.
    alijiandaa kwa miaka 5, alikita kweli mizizi, isingekua chakachua ya wazee wa kule Rungwe , jamaa angeshinda tu.
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    mbona yako atuyaoni??
     
  11. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    a short vision!!!
     
  12. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Ukishajifunza kuandika nitakujibu
     
  13. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    With looooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooong vision
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wewe ndio umeishiwa

    ungejua yaliyo nyuma ya pazia usingesema tena

    te unaweza connect dots za mama nyoni na richard>????
    ukishamaliza unaweza pia za subilaga na tacaids??
    baada ya hapo, unazijua za wote hao na mwakyusa??
    je unajua za migombani na urusino??


    eeeiiiishhhhh

    ndo maana wewe ni macho mdiliko
     
  15. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Mkuu una hasira kweli na hiyo avatar yako basi..!!!
     
  16. O

    Ogah JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    haya ndio mambo ambayo shemeji zangu wananiangusha, sitaki kuamini eti ni coincidence...
     
  17. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Slaa au Kikwete lazima ampooze Kikwete au Slaa baada ya uchaguzi kwa kumpa ubunge wa viti maalum!
     
  18. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mtu wa jino kwa jino utamfahamu tu,CUF umekosa pa kwenda?
     
  19. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi karibuni waziri wa afya na ustawi wa jamii, Dr Mwakyusa amemteua bw Kasesela kuwa mjumbe wa bodi katika taasisi ya MOI ikiwa ni siku chache tu baada ya bw Kasesela kuangushwa kwa kura chache na Dr Mwakyusa.

    Jambo jingine la ajabu ni kuwa kaka yake wa damu na waziri Wassira ni mjumbe wa bodi iliyochini ya wizara yake (bodi ya pamba) kwa kuteuliwa na mdogo wake..... je hapa hakuna mambo ya ajabu????
     
  20. T

    The Golden Mean Member

    #20
    Aug 27, 2010
    Joined: Sep 15, 2008
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tanzania zaidi ya uijuavyo!
     
Loading...