Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof David Mwakyusa ameachwa licha ya kuahidi kufuatilia afya ya Rais kwa karibu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by HISIA KALI, Nov 24, 2010.

  1. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati mhe Kikwete alipopata matatizo afya pale viwanja vya Jangwani kwenye mkutano kampeni Prof David Mwakyusa alisema kuwa yeye kama waziri wa Afya angefuatilia kwa makini afya ya rais wa nchi. Sasa nimishangaa akupewa tena wizara ya Afya na kibaya zaidi ameweka kabisa pembeni.
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kumbe hafai alikuwa anasema atafuatilia halafu mkulu anadondoka tuu!
     
  3. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mmmh sijui naye ni victim wa udini! may be.
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    haaa kweli hili ni janga lakitaifa duuu kidogo tu udini kumbe jk alimaanisha!
     
  5. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ni katoka ku-balance mambo, mkoa wa mbeya katoka yeye kaingia Mwakyembe sasa. Huwezi toa mawazili watatu mkoa mmoja
     
  6. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Bora wamempumzisha maana kazidi kuzubaa mpaka watu wanafikiri hawajibiki.
    Ukiwa waziri ni lazima uwe mbunifu kama kina magufuli
     
  7. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    zenj wametoka wangapi? no equilibrium at all! come again.
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Zenj wana serikali yao na CUF
     
  9. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Umeona eenh! halafu aliyeingia hapo ni Alhaji HAJI MPONDA (Wenyewe wanamwita Dr.)

    .........Mix with yours!
     
  10. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mwacheni apumzike kwa kuwa hata hata na afya ina mushkeli
     
  11. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    unajifanya hujui! wale jamaa samahani nawe umo! tunazo taarifa sahihi kwamba mnataka kuisilimisha nchi yetu na kama mjuavyo tulikuwa tumelala nasi tumeamka sasa thats why mlipiga kura ki bloc meaning mikoa yenye idadi kubwa ya waumini wa dini ya kiislamu namba moja na mbili wameshika wagombea wa elimu akhera ilhali maeneo yaliyobaki ndivyo sivyo source matokeo kabla ya uchakachuzi and that is the reality!:painkiller:
     
  12. Rufiji

    Rufiji JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2010
    Joined: Jun 18, 2006
    Messages: 1,592
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135

    Mkuu,

    I couldn't agree with you more. Mwakyusa made a huge mistake to venture into unchattered territory. That was a reckless statement and he paid a huge price for it. That was a political suicide.
     
  13. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mchungaji namaanisha wazanzibar waliomo ktk baraza la mawaziri la muungano population ya zenj inapokuja swala la muungano yafaa kui treat kama mkoa mmoja cause kama nitakuwa sahihi zenj population yao haizidi 2 milion while mikoa mingine ina zaidi ya 2 milion katika swala la usawa naona halina nafasi hapo!
     
  14. M

    Mitimingi Member

    #14
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu utaratibu wa kupta mawaziri kwa kuzingaia kuwa ni lazima kila mkoa upate Waziri sidhni kama unleta tiga kwa nchi. Heb jaribu kungalia kazi ya waziri na uhusiano wa mka wake wa kuzaliwa, maendeleo ya kazi ya wizara anayoihudumia. inafsi sini mahusino and sioni ni kwa nini bado tunakumbatia hili kma kigezo.
     
  15. Gwaje

    Gwaje JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 259
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    singida na kigoma vipi?
     
  16. N

    Newvision JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli Zenji wanatuibia post sana hawako hata 2million lakini wanataka wapate sawa na sisi tuko over 40million hawa jamaa wana problem sana. dawa ni kuwaacha waende kivyaovyao
     
  17. m

    mams JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Inawezekana kutoa mawaziri watatu kutoka mkoa mmoja. Mbeya kuna mwakyembe, Mwandosya na philip malugo
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,404
    Trophy Points: 280
    Kwani jamaa si alishaongezewa "ulinzi" ndo maana akaona huyu mnyakyusa hamfai!!! hakuangalia uprofesa wa darasani kaangalia ule mwingine!!!
     
  19. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #19
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Lazima dini iingie tu hata kama hakuna mantiki!
     
  20. m

    mams JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Inategemea mkoa upi. Zanzibar ina watu kama milion moja wakati dar peke yake ina watu milion nne. Kwa maana hiyo Zanzibar inaingia mara nne kwa dar japo haina rais na inaongozwa na mkuu wa mkoa.
     
Loading...