Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Daimon Mwaga katutoka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Indume Yene, Feb 9, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ndugu watanzania na wana JF wenzangu, kwa masikitiko makubwa napenda kuwajulisha habari ya msiba wa Prof. Daimon Mwaga aliyefariki jana usiku 8/2/2011 jijini Dar es salaam. Marehemu alikuwa anasumbuliwa na moja ya body organs.

    Marehemu aliwahi kuwa mbunge wa Kibakwe (Dodoma) kabla ya kushindwa kwenye kura za maoni (2005) na Mh. Simbachawene. Baadaye alijiunga na chuo kikuu cha St. John kilichoko Dodoma. Hadi mauti inamfika Prof. Mwaga alikuwa Deputy Vice Chancellor (Academics).

    Poleni familia (mmoja wa wanae ni memba hapa).
    Mungu aiweke roho yake mahali pema peponi.
    Amina.

    Naamini hili jukwaa ni mahala pake kwa sababu marehemu aliwahi kuwa mwanasiasa.
    Nataarifisha.
     
  2. Single D

    Single D JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 459
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Burian prof
    wanafamilia poleni kwa kuondokewa na kiongozi
     
  3. papason

    papason JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    R.I.P Prof Daimon Mwaga, nawapa pole sana wafiwa
     
  4. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    RIP

    watanzania sote tuwe pole kwa kupoteza msomi ambaye analisaidia taifa
     
  5. J

    JokaKuu Platinum Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,785
    Likes Received: 987
    Trophy Points: 280
    r.i.p Prof.

    pole kwa familia, ndugu,jamaa, na marafiki.
     
  6. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mungu amlaze pema prof. poleni familia na watanzania woote kwa ujumla kwa kumpoteza msomi huyo.
     
  7. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Duh poleni wafiwa
     
  8. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    RIP Prof poleni ndugu na jamaa wa marehemu.
     
  9. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    R.I.P Prof. Daimon... daima utakumbukwa kwa mema yote uloitendea nchi hii!!!
     
  10. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Pole wafiwa wote.
     
  11. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Poleni sana wafiwa
     
Loading...