Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Costa Mahalu aanza utetezi, awataja mzee Mkapa na rais wa sasa Kikwete!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MKWECHE, Aug 5, 2011.

  1. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Prof. Mahalu ameanza kujitetea jana mahakamani katika kesi yake ya Uhujumu uchumi inayomkabili na Kuwataja Mabosi wake enzi hizo akiwa Balozi wa Italy kwamba aliwaarifu kinachoendelea katika ufanyaji wake wa Kazi!

    Mabosi hao ni Rais na waziri wa Mambo ya nje enzi hizo.
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hii kesi imechukua muda sasa, nini hatma yake?
     
  3. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu natabiri kesi kutupiliwa mbali, kama yule tapeli Naeem Gire wa Richmond serikali inamshindwa itakuwa badozi tena mwenye PhD ya sheria!!! Ni kupotezeana muda tu!
     
  4. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yani hapo umenena, vijikesi vidogo vyenye ushahidi wa wazi serikali yetu inapigwa chini sasa hii watashindaje na mtuhumiwa ni bingwa kwenye sheria?
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    prof. Mahalu ni fisadi hilo lipo wazi sema kutokana na nchi ya kifisadi atashinda kesi!
     
  6. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,471
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    Hatima yake ipo wazi, angalia uzito wa mashahidi wake, kashitakiwa na serikikali na ni kama anatetewa na serikali.
    Pia ieleweke kuwa serikali nyingi hazina historia ya kushinda kesi.
     
  7. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hiyo ndo sifa aliyonayo rais wetu, kushtaki mafisadi tu bila kuwatia hatiani!
     
  8. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kabisa wameshaandaa na sehemu ya kufanyia party baada ya kutangazwa ushindi wa prof. Mahalu...
     
  9. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Pesa zilienda CCM, tatizo ni Middle Men wengine hawakupata hizo 10% mfano mzuri ni yule aliyefungua kesi hiyo former Katibu Mkuu Ofisi ya Rais ambaye sasa ni Balozi???
     
  10. p

    plawala JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atashinda tu hiyo kesi,halafu atafungua kesi nyingine dhidi ya serikali kudai fidia ya kupotezewa mda wake,kuvunjiwa utu na heshima na madai mengine ambayo yatafaa
     
  11. D

    Deo Mushi Member

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    My friends kinachoniudhi mimi na hii kesi ni kwanba tunajua kwamba kuna Ufisadi ulitendeka tena wa hali ya juu,Lakini cha kushangaza hata kama mtu utasema ni kutafuta maslahi ni kwanini Mabere Marando Anamtetea je itakuwa halali kwa CHADEMA kumtegemea mtu kama huyu kwenye kupiga vita UFISADI- lazima tuchunguze ukweli kuhusu huyu Marando,BUT Mahula hata tungeweka kesi wapi atashinda maana ni Syndicate ya Mkapa na Kikwete sisi tunapigwa mchanga wa macho but thier days are numbered
     
  12. Fasta fasta

    Fasta fasta JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama Mahalu atashinda hii kesi basi nitajua watanzania nasi tumeshonewa kwenye magunia. Yaani nyumba ya Euro milioni 100 inanunuliwa kwa milioni mia tatu. Huu ni wizi wa wazi kabisa. Tuache kushabikia kwenye internet tufanye kwa vitendo. Nimejaribu kuagalia vitu vingi tunamlaumu Kikwete lakini yeye kazingirwa na mapapa na wengine ndio wapo humu jf kutetea huo ubadhilifu ili waendelee kulinda masilahi yao. Ninadhani na Kikwete amechoshwa na maneno ya kila siku bila kuchua hatua.
     
  13. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    one day yes
     
  14. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Si Serikali nyingi labda useme, Serikali corrupt hazina historia ya kushinda kesi. Kama issue ya UDA inaihusu kampuni ambayo Kapuya ni Mwanahisa wake alafu Serikali inamweka Kapuya kuwa Mwenyekiti ya Tume ya kuchunguza Mkataba wa kampuni hiyo na UDA unategemea wanataka awaletee jibu gani jamani!

    Watanzania tuamke sasa!
     
  15. t

    tony25 Member

    #15
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani naombwa nieleweshwe, hivi Professor Kapuya ni mwanasheria?
     
  16. T

    Testimony Senior Member

    #16
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huwezi jua. inawezekana visasi vya kibabu seya vikafanya kazi...jamaa akawa tallest and 1st professor prisoner tz!
     
  17. b

    believe New Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hamna kesi hapo Prof ameshashinda hii
     
  18. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Biology - kama sio Botany basi Zoology.
     
  19. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Fasta Fasta, Prof atashinda hii kesi kwa haki!. Property Tax kwa nchi za wenzetu iko juu sana hivyo ukiuza nyumba unaweka bei mbili, ya chini ambayo ndio iko kwenye risiti na kulipiwa kodi za serikali, na bei halisi kwa mwenye nyumba. Mkataba halali ni ule wa bei ya chini ya serikali. Serikali inajua kila kitu na kila hatua!.

    Bomu lilipo lipuka, mwenyenyumba inambidi lazima aruke malipo ya pili maana ikijulikana ni jela!. Ndio maana mnunuzi kagoma katakata kuja kutoa ushahidi!.

    Kwa vile kwa sheria yetu ushahidi wa video sio permisable, Prof. Mahalu ataachiwa kwa kukosekana ushahidi, ila hii kesi ni muendelezo wa kesi za visasi za mkuu wetu. Yeye akiwa MFA kuna mahali walipitiana na Mahalu, kwa vile Mahalu alikuwa ni best na Mkapa, baadhi ya mambo yalipitishwa juu kwa juu na kumbypass yeye, hivyo sasa ndio anakomoa!.
     
  20. J

    JokaKuu Platinum Member

    #20
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,785
    Likes Received: 987
    Trophy Points: 280
    ..haya mambo wangeyamaliza tu kama Kawawa[r.i.p] na Msekwa walivyomaliza "tofauti" zao.
     
Loading...