Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Baregu aula SAUT

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Andindile, Feb 19, 2010.

  1. Andindile

    Andindile JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hatimaye professor Mwesiga Baregu amesaini mkataba na chuo kikuu cha mtakatifu Augustino baada ya kuzuiliwa na serikali kufundisha chuo kikuu Dar. Habari za ajira yake zimethibitishwa na Mkuu wa idara ya Mawasiliano ya Umma wa SAUT Padri Dr. Joseph Matumaini kwenye gazeti la Tumaini letu toleo la Ijumaa, Feb. 19-25, 2010. Dr. Tumaini amesema kuwa ajira yake ni ya mkataba wa miaka mitatu na unaweza kupitiwa upya kila umalizikapo. Atakuwa anafundisha kampasi ya Dar es salaam na Mwanza. Natumai Prof. ataendeleza imani yake katika uhuru wa kitaaluma huko aliko na atakuwa kichocheo cha taaluma SAUT na ikizingatiwa kuwa SAUT kimekuwa chuo cha kwanza Tanzania kuanza kutoa shahada za uzamili na uzamivu katika tasnia ya habari na mawasiliano ambako uhuru wa kutoa habari ni jambo la msingi sana. Namtakia mafanikio mema Prof. Baregu
     
  2. M

    Magezi JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,736
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tunamtakia mafanikio
     
  3. B

    Bull JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naimani safari hii baada ya adhabu ya UDSM, atafuata sheria na code of conduct!
     
  4. M

    Mundu JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Bado mwampandikia choko choko tu kila anakokwenda?
     
  5. M

    Mzeegadi Member

    #5
    Feb 20, 2010
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninwasiwasi huu ni uelewa mdogo wa mambo. Kama ni uelewa mkubwa, basi ni ule wenye upeo mfupi!
     
  6. B

    Bull JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Huyu si ndie yule aliekataliwa mkataba UDSM? Mtu kama yeye profesa anatakiwa asome mikataba anayo sign, huyu jamaa alifanya mambo against his contract, haya ni makosa, angekuwa nchi yoyote hukumu ingekuwa hiyohiyo

    Alionyesha udhaifu zaidi pale alipo jitetea kwa kusema, wako wengi wamefanya makosa kama yeye!! huu kwa kweli ni utetezi wa kidhaifu hasa kwa mtu mwenye jina la PHD kama yeye

    Haina maana mwizi akiiba na wewe uko na haki ya kuiba, Ethical na code of conduct lazima uifuate no matter what!!
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Kama sheria inasema hivyo, mbona sasa jamaa kaajiriwa kwa kazi ileile na huku ni Mwana siasa? Ngoja uchaguzi ujao tutaona watu wanavyopelekana mahakani mara wakishindwa.

    Wee Bull, hii sheria ikipitiwa kikweli kweli basi wengi watalia. Kitendo cha Rais kuwa mwenyekiti wa CCM/Chadema, CUF ni uvunjaji wa sheria hiyohiyo ambayo Baregu kakataliwa kufundisha UDSM. Kibaya zaidi ni kuwa wanaokomolewa ni watoto wa Masikini kwa kukosa kufundishwa na Mzee/mwalimu mwenye uzoefu wa hali ya juu. tatizo la waalimu vijana ni kuwa hata mifano yao huwa imekaa kiujana ujana. Mzee kama huyu akikupa somo na akakupa mifano halisi, somo linakuingia utafikiri umepigwa lile lisindano la PPF!!!

    Ukiona nchi kama hii na utendaji huu, unaona heri tu nichukue Uraia wa Rwanda haraka.
     
  8. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Wabongo bado tuna ukoko wa utamaduni wa kuona mtu aliyepata kazi "kaula"?
    Utafikiri mtu kashinda bahati nasibu ya mabilioni!

    Nafikiri subconsciously tunaona sehemu ya kazi ni sehemu ya "kula" na wala si ya kutumika. No wonder vita dhidi ya ufisadi ngumu, wananchi wenyewe wanategemea kila mtu "ale" sehemu ya kazi yake.

    Unaweza kusema ni maneno tu, lakini Freud angekwambia maneno yana jinsi ya kufunua watu wanavyofikiri deep inside their heads.

    Pathetic.
     
  9. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #9
    Feb 20, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hizi ni habari njema.Baadaye nitampigia simu kumpongeza.Am very happy for him.MUNGU hatumpi mja wake.
     
  10. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa taarifa yako Prof. Baregu haamini kama kuna MUNGU. He is totally a pagan. Hii inasikitisha sana. MUNGU amsaidie ili atambue ya kuwa yuko MUNGU aliyeziumba mbingu na nchi na vyote vilivyomo ndani yake.
     
  11. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #11
    Feb 22, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    sasa hapo ndipo mnapokosea, wewe thibitisha UUNGU wa MUNGU wako, kwa Baregu wewe pia ni mpagan, kwani lazima Uabudu kwa Mungu wa mashariki ya kati ? yeye anaamini Mungu wake anaeishi kule Kagera , kwenye pango fulani, sasa wewe endelea na Kumtusi, kisha utashangaa Baregu anaenda kwa mola wake, na wewe unaulizwa, kwanini ulimtumikia Mungu wa mashariki ya kati, wakati kila taifa, kila mkoa, kila kijiji, kila kaya , inaMungu wake....Miungu yetu si ushenzi........mmepoto, mmepotosheka, mjiandalie jehanam, shauri yenu.
     
  12. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    CCM mpo???
     
  13. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sijaona mahali panaposema Mungu hawapendi wapagani. Kwa taarifa tu, Mungu anahangaikia kuwapata wapagani kuliko wale alio nao tayari, kama konda anavyohangaika kuwaingiza abiria walioko nje ya daldala yake kuliko wale alio nao ndani tayari. Ukibisha mwombe konda akushushie kituo cha msaada kama hakuna abiria anayengojea gari hapo. Mwache Baregu apate kilicho chake, hakuna ajuaye Mungu anayo makusudi gani juu ya Baregu.
     
  14. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #14
    Feb 22, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Le'njobe dhana ya Mungu na UUNGU , inatofauti sana , kwa jamii moja na nyingine, Ubora wa Mungu unategemea wewe unaabudu nini, ushenzi kwenye Imani unalalia kwenye dhana ya huyu si wetu, ama mwenzetu. ila kwa ujumla wake, Muhindu akiwatazama Waislamu ama Wakristo anaona viumbe dhalili, visivyomjua Mungu wa kweli, dhana hiyo anayo Muislamu dhidi ya dini za wengine vilevile Kwa Wakristo wao wanawaona wengine kuwa wanaabudu Miungu ilhali imeandikwa ...."mimi, Bwana, Mungu wako, ni Mungu wenye wivu nawapatiliza wana maovu ya baba zao hata kizazi cha tatu na cha nne cha wanichukiao, nami nawarehemu maelfu elfu wanipendao na kuzishika amri zangu...."
    sasa Ukiitazama Falsafa hiyo hakuna aliesahihi kumuhukumu mwenzake, maana hata yeye umzaniae amepotoka anakuona wewe , au sisi kuwa tuumepotoka kabisa.
     
  15. m

    mob JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2010
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    namwamini sana huyu jamaa kwa kuwa kwenye fundisha yake huwezi lala kama za maprof wengine.nasema ivi kwa kuwa nimebahatika kuwa mwanafunzi wake kwa semister mbili.Mungu ambariki
     
  16. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kweli? kama ni kweli, basi, usemi usemao, kusoma kwingi uondoa mahalifa, ni sahihi
     
  17. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #17
    Feb 22, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kipo anachokiamini, lakini haamnini katika Mungu wa aina ya Waislamu, Wakristo ama Wahindu....?
     
  18. W

    Walivyo Member

    #18
    Feb 22, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunakutakia mafanikio mema mpambanaji
     
  19. Bon

    Bon Senior Member

    #19
    Feb 22, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mungu huwapenda watu wote, ndo maana huwanyeshea mvua watu wote, wema na wabaya. Hiyo nayo ni mvua ya baraka kwa Prof Baregu. Kutokuamini kuwa Mungu yupo sidhani kama ni vibaya,its a matter of time. iko siku ataamini na kubatizwwa na kuokoka... kama biblia isemavyo...
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    a different opinion is good when there is one to be different from, or is it not?
     
Loading...