Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Anna Tibaijuka waziri wa ardhi wa Dar es Salaam tu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by massai, Jun 22, 2012.

  1. m

    massai JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    alikuja kwa kasi ya ajabu tukajua tatizo la uvamizi wa hifadhi ya ardhi na maeneo ya wazi yaliotekwa au kuporwa yatarejeshwa na waporaji kuchukuliwa hatua za kisheria alakini wapi.mama kama uliletwa bongo kwa shughuli maalum ya kisiasa basi utakua umekosea sana kwani bongo yote imeoza na walio ozesha ndio hao waliokupa kazi sasa sijui kama kuna jipya utakalo weza kufanya kitu hapo.ushauri wangu na wewe ingia tu kwenye hiyo dini chafu ya wizi ili usitoke kapa pindi utakapo pigwa chini.hukuwahi kwena Arusha wala kuja Mwanza au sehemu yoyote ile kutatua au kushughulikia tatizo au matatizo ya ardhi au shughuli zozote zile zinazohusu ofisi yako.sasa unataka kutuambia nini kama wewe nae sio tatizo??? inamaana matatizo yapo dar tu???
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    huyu mama anafanya shughuli zake Dar tu
     
  3. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Amechemka kwa kweli. Maana mtu alikuwa HABITAT na mbwembwe na uzoefu wote huo lakini kwa kweli mpaka sana hatujaona chochote. Hatujaona.
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    huyu mama anafikiri shughuli ni Dar tu. Dhaifu
     
  5. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,445
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Kigamboni imemshinda, mpango umeanza 2011-2020 kavukavu
     
  6. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,040
    Trophy Points: 280
    hizi speed alizokuja nazo huyu mama ni kama za MH DHAIFU alizokuja nazo enzi za kuanza urais..mara kavamia sokoni ghafla, mara yuko hospitalini ghafla, mara katoa mabilioni mwisho wa siku chaliiiiiiiiiiii
     
  7. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Hakuna awezaye kujiunga na serikali ya chama hiki halafu abaki effective. Kuwa waziri katika serikali dhaifu ni kujimaliza.
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hamna kitu kabisa ndo maana hat kule UN HABITAT wakenya walimu outshine
     
Loading...