Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Anna tibaijuka,-ulikuja moto sasa umepoa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHUAKACHARA, Jul 4, 2012.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,635
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Mama Tibaijuka, tulikwambia kuwa hapa ni Bongo ya CCM, utapoa tu. uta-loose your credibility! utakuwa kama wao!! Na sasa umeshakuwa hivyo. Umegeuka mzuka wa kugonga meza kama wenzako. nimekuona leo unagonga meza kwa kitu ambacho Prof. kama wewe ulivyokuwa Habitat usingelipiga meza as asign of support. Ulikuja Moto sasa umepoa, na bado utakwenda hata kwenye kufanya ufisadi!!! Let us wait and see!!!
     
Loading...