Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Abdallah Safari, uzalendo wako ni wa kupigiwa mfano ndani ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mnyonge Namba1, Aug 22, 2012.

  1. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Katika hali ambayo vibaraka wa ccm hawataweza kuipotosha na CD zao za Udini na Ukabila, jana Prof aliudhihirishia umma wa Watanzania na dunia kuwa, kwenye harakati za ukombozi wa nchi kupitia M4C sisi sote ni ndugu, tatizo ni ccm peke yake kwa mustakabali wa taifa hili na watu wake.
    Utayarishaji wa kesi ya kupinga Ushindi feki wa Dr. Kafumu Igunga, ufuatiliaji na usimamiaji wa hoja zote za kesi hii ulifanywa kizalendo sana na Prof Safari.

    Bila shaka CCM watakuwa walijaribu kumshawishi Prof kwa sera zao za Ukabila na Udini au kumpa rushwa ili alegeze kamba lakini Prof aliamua kuupuuza ujinga wao, akafuata njia iliyosahihi na ya haki, kwa sababu anaipenda nchi yake na watu wake, lakini zaidi anakipenda chama chake cha CHADEMA. Ndiyo maana jana na leo tunasherehekea nchi nzima ushindi wa haki dhidi ya dhuluma jimbo la Igunga.

    Wito wangu kwa Watanzania wote wanaopotoshwa na ccm kwa sera yao ya Ukabila na Udini au fedha, wapuuzeni hao ccm na muwe wazalendo wa kweli kama Prof. Safari ili sote kwa pamoja tuikomboe nchi yetu mapema iwezekanavyo.



    !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! SISI SOTE NI NDUGU, TATIZO LETU SUGU NI CCM !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. M

    Makupa JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    rufaa ya ubungo na arusha lazima mnyolewe bila wembe
     
  3. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Huyo Profesa si analipwa lakini?
     
  4. M

    Magesi JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Endelea kujipooza
     
  5. S

    Sipendi Ubepari JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata Tyson na Shitambala walikuwa wanalipwa na CDM lakini wakawasaliti watanzania wakaenda kufanya ufisadi ccm. Alichofanya prof ni uzalendo wa kweli.
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Ccm wataisoma namba tu na mpaka kieleweke....mnadhani hizi ni zama za akina mrema 2005?
     
  7. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hayo majembe hata ukiyatoa bungeni yakiwa nje ni balaaaaaaaaaaaaaaaaaaa zaidi hasa nyika.Mkimtoa mnyika bungeni atapewa kazi ya kuzungukia nchi za ulaya na mashariki kuhamasisha watanzania kuunga mkono M4C
     
  8. L

    Lsk Senior Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...tumeona mchango wa Godbless Lema (CHADEMA) aliyevuliwa ubunge wa Arusha. Vipi mchango wa Aeshy (CCM) aliyevuliwa ubunge Sumbawanga mjini? Karibu Kafumu usaidie kuiimarisha CCM yetu inayozidi kuporomoka kila kukicha
     
  9. mito

    mito JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    kweli usipoelewa ushabiki wa siasa utaishia kushangaa kila siku, ukishinda haki imetendeka, ukishindwa wamependelea, loh!
     
  10. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uhai wa chama tawala upo ukingoni kwa sababu mbinu zao zote chafu zimegundulika
     
  11. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,901
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    hakuna sehem ccm inashinda kihalali kwa hiyo upinzani ukishinda kesi haki imetendeka ukishindwa mahakimu wamepewa maelekezo na ccm wao..habari ndo hiyo
     
  12. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Hali ya ccm ni TETE.
     
  13. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hivi nyie huwa mnaanza na viroba kabla ya kuandika? Kwani mtu kuwa mzalendo maana yake ni kutolipwa?

    Narudia kauli yangu ya awali "SERIKALI YA CCM PIGA MARUFUKU VIROBA AU WAAMURU WATENGENEZAJI WAPUNGUZE ALCOHOLIC CONTENT YAKE".
     
  14. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kichekesho hiki. Hivi kafumu unaweza kumlinganisha na haiba ya Kamanda Lema?.
     
  15. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    CCM ndio mwasisi wa udini..
    na lazima uwatafune
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,248
    Trophy Points: 280
    Miss u sweet
    prof ni baba mkwe wako?

     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,248
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa dalali wetu kafumuliwa!

     
  18. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    CCM bye bye
     
  19. mito

    mito JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    haya bana, mi chichemi!
     
  20. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Ndo mjue kuwa cdm imejaa vichwa vya maana na wasomi wa ukweli na cyo wale wa kupewapewa ovyo!Heko Prof Safari!You did it.
     
Loading...