Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Product mpya kwa wadada, komesha ya wabakaji

Discussion in 'Jamii Photos' started by Good Guy, Aug 6, 2012.

  1. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    With Built in teeth, dude i dare you to rape her! utasimulia mpaka wajukuu
    [​IMG]
     
  2. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Sasa ukijiingizia hiyo ndio inakuwaje? wadada si watakuwa wanajisikia kama vile wanafanya mapenzi kila saa halafu K zao zitalegea.
     
  3. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wabakaji itabidi wawe wanaingiza kwanza vidole kucheki kama kuna huo mtego
     
  4. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    mwizi hakosi mbinu...
     
  5. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :shetani::israel::flypig::spy:
     
  6. b

    bdo JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,126
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    mmh, inapatikana wapi hii kitu, niipatie ndg na jamaa zangu na jirani
     
  7. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,450
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Inabidi wabakaji wajihami kwa kutembea na soseji mfukoni. Unatupia kwanza soseji kucheki kama hiyo makitu ipo au la!
     
  8. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,791
    Likes Received: 1,276
    Trophy Points: 280
    Unataka Wanawake wengi Wasiolewe!! Angalia Diameter ya Kopo hilo, Na ameshalizoea kuliweka halafu ndo Ukutananaye First time... Kama ulikuwa unampango naye Unaisha hapo hapo. Nani anataka Shida dunia hii. Shida Duniani na Kwa Mke pia. Akrrrr
     
  9. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mkuu sidhani kama inabaki hivyo ndani yake saa zote, kwenye hiyo picha imetanuliwa ili kuonyesha kilichomo ndani, lakini inakuwa imo kwenye mfumo wa kawaida wa kondomu
     
  10. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    thank u
     
  11. enhe

    enhe JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 664
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Hamna lolote hapo, dawa unatembea na kipande cha karoti unaitanguliza yenyewe kwanza ikinasa unachomoa taratibu kidubwana hicho kinatoka alafu mwendo mdundo..wenye shughuli hiyo hatukosi mbinu bwana!
     
  12. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hata mvua 30 hazikuogopeshi mkuu?!
     
Loading...