Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Procurement and supply

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mily, Aug 12, 2012.

  1. M

    Mily New Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa eti kwenye course ya procurement kuna mahesabu
     
  2. king kan

    king kan JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,028
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    Hesabu zipo ila stock analysing maths rahisi asiogope.
     
  3. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    zipoo mimi mwenyewe nimeichagua iyo palee muccobs
     
  4. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    duhuuu yan unakimbia hesabu maana sikuelew!! kama ukiambiwa ipo hautasoma au???
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    asa ulikua unaponda mie nimechaguliwa udsm,kumbe we mwenyewe umechagua vyuo vya kata?
     
  6. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    perry,o-level nilikuwa na i.11,form6 tena one, so ivii udsm wanatoa kozi ya ba-psm,nakwambia mim ni kipaji originaal
     
  7. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    sio siri wewe ni mtu nlikua namwamin sana hapa jamvin...ila hapo kwenye red pamenipotezea iman na wewe...sijafurahishwa na hayo maneno(naiman pia wengi hawajafurahishwa nayo),ukiwa unachangia jali na wengine(usiwakwaze),kumbuka sio kila mtu anayekosa ud hayuko poa..kuna koz zipo kwengine na hapo ud hamna mfano petrolium engineering,survey na architecture hata kilmo(agriculture)....SO WATU KUCHAGUA VYUO VINGINE(UNAVYO VIITA VYA KATA) SI KWAMBA HATUWEZ SOMA UD ILA TUTAKACHO HAKIPO HAPO UNAPAITA UDSM...so fikiri kwanza kabla ya kuropoka na jali wengine pia(usiwakwaze kwa maneno yako).......
     
  8. Z

    ZeRo zero sEven Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu kausha. Ujue tumeumbwa tofauti.. Hivyo ni kumchukulia poa. #japokuwa na mimi imeniuma,
     
  9. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Lordville,hapo umenena kakaa
     
  10. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    sio hivyo mkuu unajua hawa watu wanaojiona wao ni wao kwenye hii dunia wanakera sana kuna watu wakipata hayo maneno hawatosoma tena(kwa kujiona hawataweza) kwa sababu ya mtu mmoja,sasa huon hao watu wakiyapata haya maneno atakua amewaharibia malengo yao??!! ifike sehem tumwogope mungu na kujali wengine...
     
  11. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hesabu kibao tu,njoo nikupe matirio
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    mkuu lordville na wengne niliowakwaza isipokua mpigamsuli,naomba kufuta kauli yangu.nlitaka 2 mpga msuli nae aumie roho kidogo,maana nae jana alinikwaza sana kwa kauli yake chafu alyoitoa kuhusu chuo nlichochaguliwa mimi.samahanin wote nilio wauzi jaman icpokua mpgamsuli.
     
  13. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    yani mpigamsuli kaitingisha jf ilembaya
     
  14. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,118
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    hapo sasa ndo umenena perry. Mia
     
  15. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    nahiii ndo maana ya GREAT THINKERS...na iwe ivo daima...
     
  16. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,071
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    Nilitaka nidrop some bars hapa nadhani ningebanikwa na mods, ha ha ha ha hah watu walishaanza kutokwa na povu.
     
Loading...