Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Procurement and Supplies Professionals and technicians Board zamani NBMM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ksimba1606, Sep 9, 2011.

  1. ksimba1606

    ksimba1606 Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Msaada wadau kama kuna anaeweza kunisaidia ili nipate Material ya Profesional Stage I & II, pia wapi naweza kupata vitabu! au msaada hata wa kusoma pamoja kwa wale wanaofanya pepa za Novemba!!
     
  2. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    wakuu habari kwenu kama post ya mdau inavyojieleza yeyote mwenye kunisaidia Materials ya profesional stage I .. au maeneo rahisi yakupata hapa arusha nilijaribu kwenda IAA sikupata ushirikiano . maana nataka nifanye MITIHANI hii ya bodi PSPTB (PROCUREMENT AND SUPPLIES PROSSIONALS AND TECHICIANS BOARD ) mwezi MAY na course content ya STAGE HII ni I)PROCUREMENT MANAGEMENT II)MANAGERIAL ECONOMICS III)MANAGEMENT PRINCIPLE AND PRACTICE IV)LEGAL ASPECTS OF PROCUREMENT
     
  3. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    fanya mnitumie email zenu, email yangu ni publicsectoraccounting@yahoo.com ili niweze kutoa mchango wangu kwenu kwa material nilizonazo ktk kufanya mitihani hiyo.
     
  4. S

    Stany JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wasiliana na watu wa muccobs resouse za maswala ya procurement ni yakutosha
     
  5. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    asante sana mkuu email yangu ni hii nkuwabomani@yahoo.co.uk tutaendelea kuwasiliana
    regards
     
  6. ksimba1606

    ksimba1606 Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    poa san mkuu! mimi nimechelewa ila utanisaidia kwa November session, Subjects Warehousing Mgnt and Business Ethics its me ksimba1606@yahoo.com
     
Loading...