Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

probation officer.,......

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Jestina, Nov 6, 2011.

  1. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ni nani kwa kiswahili?lol
    hii kazi inalipa hapo bongo?
    nataka kusomea degree in offender management,nirudi bongo nimechoka kukaa uk,niambieni inalipa?? kama hailipi nichukue degree gani inalipa hapo bongo???....msiniambie kujiajiri am not confident na ujasiriamali...not every body is!
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hakuna anayejua jamani?lol
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    sma tu sheria kwa ujumla
     
  4. Zinedine

    Zinedine JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Somea degree ya ufisadi(MA in public embezzlement) hiyo inalipa sana kwa tz
     
  5. v

    valid statement JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    wanaojua msaidieni huyu mdau jamani.
     
  6. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Digrii hizi tatu chagua mojawapo: criminalogy / crime scene investigation /Terrorism. Utafanya kazi na mkemia mkuu au DCI- director of criminal investigation. fanya haraka watu wa fraud hao wewe ni mtu wa kusafiri na mambo ya interpolice kuchunguza white colour crimes.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Probation officer ni afisa magereza kama sikosei (I watch zone reality na crime scene investigation too much,lol). Huku kwetu sijui kama inalipa sana ila u can imagine kuwa unasimamia wafungwa na pengine kuwapeleka mahakamani.tatizo la kusoma degree ya hivyo inakua kama udereva wa treni, wakikuboa serikali huna alternative. Nakushauri usome kitu general kama sheria, au fraud investigation kama ilivyotajwa na zinedine.kila la kheri
     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    thanks kwa wote mliochangia....
     
Loading...