Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pro-CHADEMA wengi ni mbumbumbu wa siasa?..Let me Teach you once for all-freely

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Waberoya, Jul 1, 2011.

  1. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,486
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    Siku moja nilikuwa nahubiri injili ya nyumba kwa nyumba. Nikakutana na bwana mmoja ambaye baada ya kumweleza habari za yeye kumpokea Masihi, nika-m-alert kuwa kuna jehunum ya moto! Akashtuka kidogo na baadaye akasema kwa dharau..it is OKEY nitachomwa kwa miezi kadhaa na baadaye nitazoea MOTO!!! He left and I loosed! My purpose was never accomplished!

    Moyo wa binadamu una kiburi sana, inahitaji nguvu ya tofauti kuweza kugeuza imani ya mtu na mwelekeo wa mtu, wengi mmejionea jinsi ilivyo ngumu kumbadilisha mvuta sigara, is equally difficult to convince drunkard to stop drinking!

    It is even difficult kumbadilisha FISADI akaacha kuiba, haihitaji matusi wala kejeli…you will never ever, never never win them…kitakachoendelea ni matusi na LENGO la kumbadilisha au ku-mconvert huyu mtu awe upande wako halitatimia!!!!

    I tried to share this thought kwani pro-chadema wengi humu JF wanatia aibu na unaweza kuwahurumia kwa jinsi wanavyoweza kujipanga na kwa matusi na kejeli

    I was expecting to hear Lole Gwakisa is converting to Chadema, I am eager to see W.C. Malecela is saying chadema is my home….I am not stopping INJILI YA MAGEUZI ikiwaingia wana CCMsi ajabu kuona Nape anasema naenda CHADEMA…home

    But that will never happen, you can not win someone's heart by attack, abuse and degradation etc. eventually both sides are equally self-righteous and judgmental


    Msome huyu mrembo uone experience yake kwenye issue za politics uproar!


    Here is an excerpt for you to read!
    We're at a turning point. We claim we want civility. But let's be honest; what we really want is for the other side to shut up.

    They're not going to change until we do. They're not going to start thinking bigger until we start thinking bigger.



    I got to hear their unfiltered assessment of "those people." You know, "those people" who don't share our values, who don't care about our country, or families or schools or God the same way we do.



    It broke my heart, because I knew that their values were more alike than they were different.

    I also knew there had to be a better way.

    I spent the next five years studying the world's greatest problem solvers, people like Albert Einstein, Thomas Jefferson and John Adams. I dissected conflict after conflict to identify which behaviors enabled people to solve their problems and which behaviors kept them stuck.

    The result: The Triangle of Truth – a problem-solving model to rise above either/or thinking.

    Based on the best practices of the world's greatest thinkers, The Triangle of Truth is rooted in 7 core principles:

    1. Embrace AND

    2. Make peace with ambiguity

    3. Hold space for other perspectives

    4. Seek higher ground

    5. Discern intent

    6. Elevate others

    7. Be the peace

    The "I'm right so you must be wrong" paradigm isn't working. It never did, and it never will.

    There's a critical turning point inside every conflict when the two parties either attack each other, or they attack the problem. These 7 best practices of The Triangle of Truth keep the focus on the problem.

    Lisa Earle McLeod-article city; 7 Ways We The People Can Restore Civility


    Go back to the title it is certainly disqualifying me what I have just taught you!!!! take it or leave it.....oh! focus on the problem, at least start to practise now, will be grading you!

    I am not preacher anyway!
     
  2. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nadhani hujawaelewa members wengi wa JF, they are not pro-CHADEMA but they are CCM HATERS!!
     
  3. Gobegobe

    Gobegobe JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mbumbumbu
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    mtu wa ajabu kweli wewe......
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kitu kimoja nachokichukia kuhusu CCM na supporters wake ni kwamba wao bado wana ule mtizamo wa CHAMA KUSHIKA HATAMU. hebu fikiria mtu anayejiita Engineer bado ana mawazo finyu namna hiii, hata hatambui mazingira yanayomzunguka, umaskini uliokithiri ukosefu wa ajira, wizi wa mali za umma, bado mtu anaona kuwa mwanachama wa chama kingine ni UMBUMBUMBU! nadhani elimu yake bado haijamkomboa, na bado mfumo wa chama kimoja umemuathiri ufikiri wake! na nadhani kingine huyu engineer ni mfaidika mkubwa wa mfumo wa sasa ndo maana anatushangaa sisi wenye uchungu na maendeleo ya hii nchi tunawapigia makelele katika ufalme wao. Engineer jaribu kusoma alama za nyakati, usiwe MBUMBUMBU wa mawazo namna hii, unaishi karne ya ngapi bwana engineer?
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    napenedelea majibu au posts za kejeli kwa watu kama mleta hii sredi
     
  7. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu aliwahi kusema, ukiona mtu anapenda au kushabikia CCM basi kuna moja kati ya haya:-
    1. Mbumbumbu
    2. Anafaidika moja kwa moja na mfumo fisadi (Waziri, Mbunge "posho", n.k.)
    3. Anafaidika na ufisadi wa CCM (Wafanyabiashara wasiolipa kodi, majambazi n.k.)
    4. Mwajiliwa CCM (e.g. Nape, Violet Mzindikaya etc)
    5. Mlinzi au mfanyakazi wa Tawi la CCM wanakoegesha magari
     
  8. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,486
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    failed!
     
  9. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaongea maneno mingi isiyo hata na point ya kwenda nayoo
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks buddy, with this post the thread is all but done!!!
     
  11. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,486
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    failed
     
  12. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,486
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    passed!
     
  13. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kaka siasa sio dini. hukumu ya siasa ni moto wa hapa hapa duniani. Ndio maana kuna mahakama na kuna mpaka adhabu za kifo. Usitegemee wezi wa kisiasa wakapenda CDM huku wakijua kabisa wakiingia mjengoni wao wanakwenda keko. usitegemee kumbadili mtoto ambaye baba yake ameiibia nchi na pale CDM wanapowahubiria kuwafikisha mbele ya sheria wote waliibia nchi.

    Lazima mwizi na anayetetea wezi aonyeshwe wazi kitendo anachokifanya au anachotetea hakipendezi jamii. Wananchi wana mateso hawana lugha rahisi ya kusema, viongozi na familia zao wameweka pamaba masikio. hata Mungu alipoona binadamu hamsikii kwenye gomora na sodoma aliwachoma moto. Na wakati mwingine aliwaangamiza kwa maji.

    Sasa kwa waliotuibia hatuna amani nao, wao ni wezi wajue tuna hasira nao. Tumebembelezana miaka 50, wezi na mafisadi hawakuwa tayari kusikia. Na hawapo tayari kusiki. Uhuru wa kiuchumi na kisiasa haujawahi kupatikana kwa kubembelezana, watu walikufa na wengi waliteseka. Mwenye kula hawawezi kubali kuachia chakula kirahisi, lazima uongeze nguvu. Naam sipendi matusi naam sipendi kuzazalisha mtu. Ila wananchi wanatukanwa kila siku na watawala bila huruma. wanatemewa, mate, wanakanywagwa na sasa wanauwawa ndani ya ardhi yao kwa kisingizio cha uwekezaji ( North mara) maji yale ya sumu yanauwa kizazi hiki na kuzalisha kansa kibao kwa vizazi kadhaa. Lugha gani itakuwa rahisi kwao?? Siasa sio dini na haiwezi kuwa dini.
     
  14. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,486
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    can not grade!
     
  15. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,486
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    Excellent tuko pamoja. Ila hujaweza kuwafanya lolote, tufanyeje ndugu? tututukane? basi, tuwavute baadhi yao waje chadema halafu tukiingia ikulu tuwashtaki? is not this the ultimate goal?
     
  16. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    You are very right my mate member hivi ndivyo hawa jamaa walivyo inatuwia vigumu hata sisi tunaopenda mageuzi kujoin nao kwani utaonakana na wewe ndio wale wale.
     
  17. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    yOU ARE THE FIRST SILLY ENGINEER IF YOU ARE WHO MAY BE IDLE AND STREET MOVER WHO CAN'T SIT AND PRACTICE KNOWLEDGE AND INSTEAD GO TO PROPHESY MESSIAH IN STREETS. REMEMBER KNOWLEDGE IS WHAT RESTS IN ONES BRAIN AFTER ACQUIRING IT,IF THIS WAY YOU HAVE REMAINED WITH NOTHING BUT IDEAS, yOU ARE GOOD FOR NOTHING IF YOU ARE ASLEEP OF WHAT IS GOING ON ON JF, IT SEEMS YOU ARE A GOOD LITERATE ILLITERATE ENGINEER, WE SHALL NEVER BE IN YOUR SILLY NET, GOOD TIME IN DREAMS!
     
  18. M

    Marytina JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ulitegemea nikujibu nini kama sio uharo?
     
  19. womanizer

    womanizer Senior Member

    #19
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well said Mkuu, hawa jamaa wanapenda kusifiwa na kujidaganya eti ipo siku watachukua nchi. Stori za kupakana mafuta kwa mgongo wa chupa kwao ndiyo burudani. Haishangazi hii thread haitachukua muda mrefu kabla ya kutupwa kapuni. KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI
     
  20. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Naona mko busy kucheza ngoma ya CDM kwa nguvu zote mpaka mapovu yanawatoka!! Hampati usingizi kila siku nightmares za CDM na Slaa zinawakaba!! Na bado...endeleeni na mwendo huo huo hadi 2015 ili unabii wa anguko kuu la CCM utimie!!

    Sasa mmeanza kushambulia wana JF...kwamba yoyote asiyeunga mkono magamba ni CHADEMA!! Eti pro-CDM humu jamvini ni mbumbumbu!! Ha ha haaa!!! Mbombo ngafu!!

    Hizi zote ni dalili za mtu anayetaka kukata roho...RIP CCM!!
     
Loading...