Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prizenta wa kibongo kuigana

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by LEONELL, Apr 5, 2012.

  1. LEONELL

    LEONELL JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 394
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    baraa bara kabisa wapenzi wasomaji wa ujumbe huu embu naomba mnifahamishe inakuwaje unakuta prizenta wa ki tz wanapokuwa wanaigana kutangaza yaani mpaka inakuwa ina boa coz unakuta umefungua redio hii utafikiri ndo hile uliyokuwa unasikiliza awali yaani kwa kama huku niliko ndo usiseme.., embu tupieni ma advaisi yenu zen tuwashauri madogo hawa wanao kurupuka tuu kutangaza...
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Weka mifano kusapoti maneno yako,kama prezenta nani?
     
  3. S

    Skype JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ngoja nimsaidie mtoa hoja, kwa mfano Fransis Raymond wa Ebony Fm(iringa) anamwiga sana Masoud Kipanya aliyekua clouds fm then maisha plus na sasa times fm.
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ebony fm??
     
  5. LEONELL

    LEONELL JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 394
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tehe tehe tehe cyo Ebony unayofikiria wewe hii ni radio station inapatikana iringa o unaweza kuipata online fungua google zen tafuta Ebony fm iringa
     
Loading...