Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Private Investigator anahitajika

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by komredi ngosha, Dec 26, 2011.

  1. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mpelelezi wa kujitegemea anahitajika
    sifa
    *awe mkazi wa dsm
    *awe na uwezo mkubwa wa kufikiria(creative) na kufanya maamuzi ya haraka
    *kufahamu kompyuta, kiingereza, police au sheria ni sifa za ziada

    #malipo ni mazuri, ni pm fasta
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kabla sijaku-pm, nataka kufahamu unataka nipeleleze kitu gani?
     
  3. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    demu wake
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Upelelezi wa aina hii mwambie tusije tukalaumiana baadaye
     
  5. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Si unge m-PM Jason Borne moja kwa moja!

    Nina hakika kazi yako ikiwa ni kwa maslahi ya Taifa au ya wengi ataifanya bure kwa ustadi, uaminifu na weledi wa hali ya juu.
     
  6. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    wizi. ndani ya wiki 1 katika sehemu moja(hostel) laptop 5 na simu 8 vimeibwa. Response ya police ni ya kusua sua, we need someone who can get it done fast.
     
  7. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    ndicho unachowazia saa 6 mchana, balaa!
     
  8. M

    Mchakatoh JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    we wa wapi? yaan kazi ya upelelez unaair hovyo hovyo..hii huwa ni cofidential..assume ndo km me ndo nmekwiba hzo machines alaf ndo nkasoma hii thread?..tumia akili!
     
  9. m

    mziranda Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yap huyu jamaa hata hicho chuo anachosoma sidhani kama kina usajili....au hata kama kina usajili nna wasi wasi na uwezo wake wa kufikiri....
     
  10. R

    RONALDO Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muchukue bwana wako akufanyie huo upelelezi
     
  11. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    hii itakuwa udom ,hili tatizo nimelisikia sana hivi karibuni.
    sasa mnahela ya kumlipa huyo mzee wa kazi?
     
  12. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    pumbafu private investigator mchezo nini?
    Kama ni hostel wanaibiana wenyewe
     
  13. p

    pansophy JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Funga CCTV cameras nxt tym utamjua mbaya wako
     
  14. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu nakushauri uende nje ya nchi ukapate exposure kidogo, private investigators ndio kazi zao kupeleleza mambo hayo. Serikali yenu inawadanganya kwamba upelelezi ni kazi ambayo haitakiwi kutajwa tajwa......angalia usalama wa taifa wanasaidia nini badala ya ku facilitate wizi?
     
Loading...