Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prison break vs. 24

Discussion in 'Entertainment' started by donlucchese, Apr 3, 2011.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Eti wadau wa series,nimekua nikibishana na wenzangu kuhusu hili jambo. Je,kati ya 24 na prison break ipi ni series bomba? Kati ya michael scofield na jack bauer nan balaa?
     
  2. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    prison nyoko...
    Prison iko juu vibaya mno.
    Kwanza kuna vichwa ambavyo kila kukicha ulitamani kujua kitakachoendelea.

    haimtegemei sana Michael coz kuna watu kama Lincolin, Sucre, Mahone, na Theodoro Bagwell pia nao walikuwa ni muhimu sana ktk series hii.

    All in all kama kuna mtu atabisha basi ntampeleka room namba 88 kwa mr Avocado kisha pazia linafungwa...
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    24 inatisha zaidi maana inakutanua sana akili na uwezo wa tech wenzetu walipofika.....pia linganisha the unit zinapanua sana uwezo kufukiria!!
     
  4. Kichwa cha panz

    Kichwa cha panz Senior Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mie napenda The UNIT! Ila Prison Break imekaa vizuri kwa maoni yangu
     
  5. araway

    araway JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    kwakweli zote ni kali mbaya na zinaladha tofauti ni ngumu sana kufananisha utamu wa embe na chungwa . THE UNIT niliiangalia kidogo sikuipenda sana sijui uko mbele imeendeleaje. kwa sasa natafuta series kali kama hizo 24 na prison break:help:. na kwa ambaye hajaangalia LOST namshauri aitafut nayo ni nzuri sana.
     
  6. a

    ammah JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    prison break balaa
     
  7. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    aah mie naƶna 24 ni kwere
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Nihivi inategeme intrest ya mtu ila zote nibomba!!24 inaonyesha jinsi wakubwawanavyotumia vyombo vya dola kutekereza uharifu wao nakana wewe nimpenzi wa policy za marekani kuhusu ugaidi utaona 24 ninzuri au the unit,Najama unapenda kujua waarifu wakimataifa wanavyoweza kujipenyeza kwenye magereza nakufanya watakalo na jinsi wanaweza kuwahonga wakuu wa magereza na waharifu kutoroka na kuona jinsi dola inavyoweza kuwasaka waharifu!!Ila kwangu mimi ninapenda 24,the unit,Command in chief.
     
  9. B H

    B H Senior Member

    #9
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    prison break mwanzo mwisho
     
  10. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Prison break
     
  11. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kitu T-bag....huyu ndo alikuwa kla nikiangalia prison nabaki nacheka tu......

    hakika prison iko juu......
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Prison break imetulia!
     
  13. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    ukifika Gereza la Sona unakutana na mtu anaitwa Lechero.
    Kisha kabla hujakaa sawa kuna mbabe anakuja kukutupia mguu wa kuku mbele yako.
    Unajuwa inamaanisha nini hapo?
     
  14. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,431
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    hapo mkuu umenibamba..., ndo nyumbani kabsaaa., hapo ongezea na The Event..!
     
  15. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    24 hrs/one hell of a day.
     
  16. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    24 Noumarrrr'...prison Break haina ishu!
     
  17. mbweleko

    mbweleko Senior Member

    #17
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Prison break ni noma tu kwa vile haina mbwembwe nyingi,ni ujanja wa kuwazidi kete mapolisi na maafisa magereza na then kujiachia kitaani. 24 ni noma zaidi katika swala zima la kiintelijensia,Bauer na chama lake wanatumia intelijensia na teknolojia ya hali ya juu kupambana na ugaidi wa hali ya juu(uliokubuhu).Ukifumba macho na kufikiria fasta fasta,then 24 inatisha vibaya mno!!
     
  18. Buggy

    Buggy JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani, mapolinganisha movies au TV series mjue mnalinganisha katika mazingira gani ! Sio mnaangalia tu movie na kusema movie fulani ni bomba! Kuna vitu vingi vina-determine kuwa movie fulani ni nzuri na fulani ni mbaya. Something like GENRE, je movie ina maudhui gani! Is it sci-fi, action, thriller, comedy etc! Mie naona movie zote ni bomba!
     
  19. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    I don't have a dog in this fight lakini kulinganisha prison break na 24 ni kuwatukana creators wa 24.
     
  20. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Prison break is the best
     
Loading...