Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Printer za mahakama zashindwa kutoa hukumu ya Lema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mumburya, Apr 17, 2012.

  1. m

    mumburya Senior Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 173
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wanajamvi hebu nisaidieni hli swali kwa kuchagua jibu sahihi.

    Hukumu ya kesi ya uchaguzi iliyomvua ubunge Godbless Lema wiki mbili iliyopita hadi sasa nakala yake imeshindwa kutolewa, sababu hasa ni ipi?
    a) Printer ni mbovu
    b) Jaji amepata kigugumizi kwa dhambi aliyoifanya
    c) Rushwa inahitajika ili kutoa nakala
    d) Mahakama imechanganyikiwa kwa maombi ya kufunga ya Lema
    e) (b) na (d) ni sahihi.
     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Inasikitisha sana, sasa tutakimbilia wapi. E Mungu tusaidie, sikia kilio chetu.
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naomba kwa Mungu watu wote wa IKUlu wafe
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lakini hiyo siyo brewking news mkuu. Utata wa nakala ya hukumu ya G. Lema nadhani unafika mwisho. Kwani mtu anaweza kukata rufaa kabla hajapewa nakala ya hukumu?
     
  5. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nivyowajua JF wanaweza kukupa ban. iliwah nitokea
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    MAJIBU YOTE NI SAHIHI, wanapima upepo
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,018
    Likes Received: 3,574
    Trophy Points: 280
    Naamini mungu amekusikia maombi yako!!! maana amesema ombeni nanyi mtapewa.
     
  8. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Jaji anajuta kwa hukumu aliyoitoa!
     
  9. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mungu yupo kazini sasa,kwa ajili ya kuwatetea wajaa wake,kwani amekiskia kilio cha watu wake,niliwaambia siku nyingi kuwa tulieni Mungu atawatetea tuu!!
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tukichachamaa watatoa nakala za hukumu kwa lazima!
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Salio aliyopewa na Musa Mkhanga imepungua. Iko below 0
     
  12. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wewe uliyepata ndondoo tulitegemea ukawa muwazi zaidi.

    thread nyingine zinatoka machozi zinahitaji kufutwa na kitambaa.

    Mods kitambaa cha kufutia thread za aina hii kiko wapi?
     
  13. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Dhambi hii itawatafuna wote waliopindisha sheria,na wote waliosema uongo chini ya ardhi hii wanayoikanyaga huku ikiwasubiria pindi watakapoicha dunia hii
     
  14. N

    Nyampedawa Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mimi nachagua C kwa sababu ndio kawaida yao. Kwao kila kitu lazima utoe kitu kidogo. Si unakumbuka ile ripoti ya nafikiri jaji Warioba kuhusu rushwa. Ilionyesha mahakama ni sehemu moja wapo inayodai sana kitu kidogo.
     
  15. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,630
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ni kawaida ya serikali yetu, wamethubutu kwingi na wameweza, je hii itashindikana? Chadema haiwezi kwenda mahakamani bila copy ya hukumu, na siku wakiipata muda wa rufaa umekwisha, kumbuka June 2013 hakuna kesi itakayosikilizwa, kwa hiyo jimbo litabaki wazi na ndiyo dhamira ya ccm.
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    mpaka wale watatu waliofungua kesi mahakamani
    kwa kumpinga lema ambaye alikuwa chaguo la Mungu watwaliwe.
    ndipo majibu yatakapopatikana.
     
  17. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    On the serious note, hiyo nakala ya hukumu inahitajika, kwani CDM si wameshakata rufaa? How did they do it without hiyo nakala?
     
  18. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu hiyo deadline ni ratiba ya mahakama au ni sheria!? Nifafanulie kidogo!
     
  19. e

    evoddy JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ebu viongozi wetu wa CHADEMA watoe tarifa kama hiyo hukumu imetoka au bado na kama bado wameambiwa lini itatoka?Maana tunahitaji kuisoma na kuichambua
     
  20. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hivi sheria za kesi za namna hii hazina kipengele kinachoilazimisha mahakama kutoa kopi ya hukumu? Ni lazima si si lazima? Kama ni wajibu wa mahakama kutoa kopi hiyo, ni muda gani?

    Ikiwa si lazima na/au sheria haisemi chochote kuhusu hilo, basi hili ni bao la kisigino, CDM ijipange kulirejesha jimbo kupitia uchaguzi.

    Ikiwa ni lazima na kuna muda uliowekwa kwa mahakama kutoa kopi hiyo, hapa kuna kesi ndani ya kesi. CDM ifungue kesi mpya kuishtaki mahakama.

    Wazo binafsi linalowakilisha wengi - Nchi hii inaogozwa kijombajomba.
     
Loading...