Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Printer laserjet 1018 haitoi maandishi.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by hamidshaban, Apr 17, 2012.

  1. h

    hamidshaban JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nimenunua cartitage zaid ya mbili bado inatoa plain. Mwenye ujuzi anisa.die tatizo nini?
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Cartridge kimeo au print head imekufa
     
  3. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    chomoa cartrage halafu chukua karasasi nyeupe mkonononi halafu igonge gonge cartrage juu ya karatasi nyeupe utazame inatoa wino? mana nyingi huwa zime ganda wino au wino umeganda ktk vitundu vya kutolea wino ikiwa kama ukii gonga gonga juu ya karatasi nyeupe isipo toa wino ujue imeganda na haifai hata kama ni mpya
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Amekata seal au anaweka tu?
     
  5. h

    hamidshaban JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Prnter head ni nini maana chanzo ni baada ya kubadili fuqqer paper
     
  6. h

    hamidshaban JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Prnter head ni nini maana chanzo ni baada ya kubadili fuqqer paper
     
  7. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    fuqqer paper ndo nini mkuu. nina printer aina hii mwaka wa 5 sasa - ni hardy sana tatizo hupoteza kumbukumbu na kulazimu kufanya re-installation - jirani yangu aliwahi pata tatizo kama hilo - ngoja ntarudi. Lakini anza na kucheck wino kama ulivyoshauriwa - siku hizi kuna wino unaojazwa mitaani ni hatari sometimes unaweza kukuharibia mashine.
     
  8. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Ni kweli angalia mzee kuna karatasi nyembamba mpaka uichomoe hiyo ndiyo wino utatoka
     
  9. h

    hamidshaban JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nilikuwa na maana fuser paper. Tatizo ni kuwa wino huo huo ukiweka kwenye printer nyingine ya aina hiyo hiyo unafanya vizuri!
     
  10. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni kwamba fuser haichomi wino....hilo ni tatizo la fuser!!
     
  11. K

    KENTUS Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pole kwa tatizo hilo. hata mimi nasumbuka na tatizo kama hilo hivyo real mwenye ujanja atusaidie kwani printer yangu haiprint wala kuscane bali inaphotocopy tuuuuu! nimereinstall mara nyingi hadi nimeshindwa hv tatizo ni nini au printer za siku hizi zote ni vimeo toka dukani?????????????
     
  12. h

    hamidshaban JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nawashukuru kwa michango yenu. Ktk kuhangaika nili disassemble yote nililivoassemble upya imefanya kazi! Mbarikiwe sana.
     
Loading...